நீங்கள் கார் வாங்க வேண்டும் என்று கனவு கண்டீர்களா? அப்படியானால், உங்கள் பட்ஜெட்டை எளிதில் பூர்த்தி செய்யும் ஒன்று இங்கே. நடுத்தர வர்க்க கார் வாங்குபவர்கள் சிறந்த மைலேஜ், எஞ்சின் திறன், டார்க் போன்றவற்றைக் கொண்ட சில சிறந்த கார்களைக் காணலாம். உங்களிடம் மொத்தத் தொகை இல்லையென்றால், முதலில் நீங்கள் செய்யலாம்.சேமிக்க தொடங்கும் ஒரு வழியாக நிதிஎஸ்ஐபி நீங்கள் விரும்பிய காரை வாங்க. SIP சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும்மியூச்சுவல் ஃபண்டுகளில் முதலீடு செய்யுங்கள் மற்றும் உங்கள் நிறைவேற்றநிதி இலக்குகள். SIP இன் சிறந்த பகுதி, நீங்கள் தொடங்கலாம்முதலீடு வெறும் ரூ. 500! நன்றாக இருக்கிறது அல்லவா!
ஆனால், முதலில், ரூ.க்கு கீழ் உள்ள சிறந்த கார்களை பார்க்கலாம். 5 லட்சம்.
தொடங்குகிறது ரூ. 3.25 லட்சம்மாருதி சுஸுகி ஆல்ட்டோவிற்கு அதிக தேவை உள்ளதுசந்தை ஏனெனில் இது உங்கள் பட்ஜெட்டில் சரியான குடும்ப கார் ஆகும். எரிபொருள்பொருளாதாரம் கார் ஒரு கிலோவிற்கு 31.49 கிமீ ஆகும், இது LXI மற்றும் LXI S-CNG ஆகிய இரண்டு வகைகளில் வருகிறது, இதன் விலை சுமார் ரூ. 3.53 லட்சத்திலிருந்து ரூ. முறையே 4.33 லட்சம்.

ALto இன் சக்தி 796cc, 3-சிலிண்டர் எஞ்சின் 47PS/69Nm டார்க்கை உருவாக்குகிறது.
ஆல்டோ 800 6 வண்ண விருப்பங்களுடன் 8 வகைகளில் வருகிறது. ஆல்டோ 800 விலைபெட்ரோல் மாடல்கள் ரூ. 3.25 லட்சத்திலிருந்து ரூ. 4.95 லட்சம்.
| மாறுபாடு | விலை |
|---|---|
| ஆல்டோ 800 மணி | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| ஆல்டோ 800 எஸ்டிடி விருப்பம் | ரூ. 3.31 லட்சம் |
| உயர் 800 LXI | ரூ. 3.94 லட்சம் |
| ஆல்டோ 800 LXI விருப்பம் | ரூ. 4.00 லட்சம் |
| உயர் 800 VXI | ரூ. 4.20 லட்சம் |
| ஆல்டோ 800 விஎக்ஸ்ஐ பிளஸ் | ரூ. 4.33 லட்சம் |
| ஆல்டோ 800 LXI S-CNG | ரூ. 4.89 லட்சம் |
| Alto 800 LXI Opt S-CNG | ரூ. 4.95 லட்சம் |
இந்தியாவின் முக்கிய நகரங்களில் ஆல்டோ காரின் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலையைப் பார்க்கவும்:
| நகரம் | எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை |
|---|---|
| நொய்டா | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| காஜியாபாத் | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| குர்கான் | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| ஃபரிதாபாத் | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| பகதூர்கர் | ரூ. 3.24 லட்சம் |
| குண்ட்லி | ரூ. 3.24 லட்சம் |
| பல்லப்கர் | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| கிரேட்டர் நொய்டா | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| மனேசர் | ரூ. 3.25 லட்சம் |
| சோஹ்னா | ரூ. 3.25 லட்சம் |
தொடங்குகிறது ரூ. 4.24 லட்சம்ரெனால்ட் க்விட் ஒரு SUV இன்ஸ்பையர் ஸ்டைலிங், இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம் கொண்ட டிஜிட்டல் கார் ஆகும். இது சிறந்த ஹேட்ச்பேக் கார்களில் ஒன்றாகும். ரெனால்ட் க்விட் இரண்டு பெட்ரோல் எஞ்சின் விருப்பங்களுடன் வருகிறது - பெரிய எஞ்சினில் AMT (தானியங்கி பரிமாற்ற அமைப்பு) உள்ளது.

ரெனால்ட் ஒரு ஸ்போர்ட்டியான, நவநாகரீக தோற்றத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு க்ளைமர் எடிஷனுடன் தைரியமான வண்ணங்களுடன் வருகிறது. க்விட் 270-லிட்டர் பூட் மற்றும் 0.8 லிட்டர் பெட்ரோல் சராசரி செயல்திறனை வழங்குகிறது.
KWID ஆனது 7 வண்ண விருப்பங்களுடன் 11 வகைகளில் வருகிறது. KWID தானியங்கி மாடல்களின் விலை ரூ. 5.09 லட்சம் மற்றும் தேர்வு செய்ய 3 வகைகளில் வருகிறது.
கார் மாறுபாட்டின் விலை பின்வருமாறு:
| மாறுபாடு | விலை |
|---|---|
| ரெனால்ட் க்விட் RXE | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| ரெனால்ட் க்விட் ஆர்எக்ஸ்எல் | ரூ. 4.58 லட்சம் |
| ரெனால்ட் க்விட் RXT | ரூ. 4.88 லட்சம் |
| ரெனால்ட் க்விட் 1.0 ஆர்எக்ஸ்எல் | ரூ. 4.69 லட்சம் |
| Renault Kwid 1.0 MT தேர்வு | ரூ. 5.30 லட்சம் |
| Renault Kwid 1.0 RXT AMT | ரூ. 5.09 லட்சம் |
| Renault Kwid 1.0 RXT AMT தேர்வு | ரூ. 5.59 லட்சம் |
| Renault Kwid லிம்பர் 1.0 AMT தேர்வு | ரூ. 5.70 லட்சம் |
ரெனால்ட் க்விட் ஒரு நல்ல பட்ஜெட் கார் ஆகும், இது ரூ. 5 லட்சம்.
இந்தியாவில் உள்ள மற்ற மாநிலங்களின் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலைகளைப் பார்க்கவும்:
| நகரங்கள் | எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை |
|---|---|
| சாஹிபாபாத் | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| நொய்டா | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| காஜியாபாத் | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| குர்கான் | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| ஃபரிதாபாத் | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| சோஹ்னா | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| ஜஜ்ஜர் | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| திறந்த | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| தருஹேரா | ரூ. 4.24 லட்சம் |
| மீரட் | ரூ. 4.24 லட்சம் |
Talk to our investment specialist
தொடங்குகிறது ரூ. 3.85 லட்சம்Maruti Suzuki S- Presso மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட மினி கார் கிராஸ் ஹேட்ச்பேக் கார்களில் ஒன்றாகும். S-presso ஆனது ஒரு சுற்று மத்திய கன்சோல், ஸ்பீடோமீட்டர் மற்றும் இன்ஃபோடெயின்மென்ட் அமைப்புகளுடன் அதன் சொந்த ஸ்டைலிங் கூறுகளைக் கொண்டுள்ளது.

எஸ்-பிரஸ்ஸோ 3565மிமீ நீளமும் 1520மிமீ அகலமும் 2380மிமீ நீளமுள்ள வீல்பேஸுடன் BS6 புகாருடன் உள்ளது. இது 5-ஸ்பீடு மேனுவல் மற்றும் AMT விருப்பங்களுடன் 1.0 லிட்டர் எஞ்சினைக் கொண்டுள்ளது. S-Presso வெவ்வேறு வகைகளைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 21.4kmpl ஆகும்.
எஸ்யூவி தோற்றம் கொண்ட வாகனமானது குறைந்த விலையிலிருந்து டாப்-எண்ட் வரை மொத்தம் 6 வகைகளைக் கொண்டுள்ளது, இதன் விலை ரூ. 3.71 லட்சத்திலிருந்து ரூ. 4.39 லட்சம்.
மாருதி எஸ்-பிரஸ்ஸோ வகைகளின் ஆரம்ப விலையைப் பார்க்கவும்:
| மாறுபாடுகள் | விலை |
|---|---|
| மாருதி S-At STD | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| மாருதி S-At STD விருப்பம் | ரூ. 3.91 லட்சம் |
| மாருதி S-at LXI | ரூ. 4.29 லட்சம் |
| மாருதி S-At LXI Opt | ரூ. 4.35 லட்சம் |
| மாருதி S-at VXI | ரூ. 4.55 லட்சம் |
| Maruti S-At VXI Opt | ரூ. 4.61 லட்சம் |
| மாருதி S-At LXI CNG | ரூ. 5.24 லட்சம் |
| மாருதி எஸ்- விஎக்ஸ்ஐ ஏடியில் | ரூ. 5.05 லட்சம் |
| மாருதி S-At VXI Opt AT | ரூ. 5.11 லட்சம் |
| மாருதி S-at VXI பிளஸ் AT | ரூ. 5.21 லட்சம் |
மாருதி எஸ்-பிரஸ்ஸோ குறைந்த பட்ஜெட்டில் எஸ்யூவி பிரியர்களுக்கானது.
மற்ற நகரங்களில் பின்வரும் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலையைப் பாருங்கள்:
| நகரம் | எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை |
|---|---|
| நொய்டா | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| காஜியாபாத் | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| குர்கான் | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| ஃபரிதாபாத் | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| பகதூர்கர் | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| குண்ட்லி | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| பல்லப்கர் | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| கிரேட்டர் நொய்டா | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| மனேசர் | ரூ. 3.85 லட்சம் |
| சோஹ்னா | ரூ. 3.85 லட்சம் |
தொடங்குகிறது ரூ. 4.53 லட்சம்சிறிய பட்ஜெட்டில் விசாலமான வாகனத்தை நீங்கள் தேடுகிறீர்களானால், மாருதி சுசுகி ஈகோ செல்ல ஒரு சிறந்த வழி. பள்ளி வேன்கள் மற்றும் ஆம்புலன்ஸ்கள் மத்தியில் இது மிகவும் பிரபலமானது. இது 5-ஸ்பீடு மேனுவல் கியர்பாக்ஸுடன் 74PS பவர் மற்றும் 101Nm டார்க்கை வழங்குகிறது.

Eeco உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப 5 மற்றும் 7 இருக்கை விருப்பங்களை வழங்குகிறது.
Maruti Suzuki Eeco வழங்கும் சில முக்கிய அம்சங்கள் கீழே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன:
| அம்சங்கள் | விளக்கம் |
|---|---|
| இயந்திரம் | 1196சிசி |
| மைலேஜ் | 15kmpl முதல் 21kmpl வரை |
| பரவும் முறை | கையேடு/தானியங்கி |
| சக்தி | 61.7bhp@6000rpm |
| கியர் பாக்ஸ் | 5 வேகம் |
| எரிபொருள் திறன் | 65 லிட்டர் |
| நீளம்அகலம்உயரம் | 367514751825 |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | BS VI |
| எரிபொருள் வகை | பெட்ரோல்/சிஎன்ஜி |
| இருக்கை திறன் | 5 |
| முறுக்கு | 85Nm@3000rpm |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 275 |
Maruti Suzuki Eeco நான்கு வகைகளில் கிடைக்கிறது, அவை:
| மாறுபாடு | எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை |
|---|---|
| ஈகோ 5 சீட்டர் எஸ்.டி.டி | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| ஈகோ 7 சீட்டர் எஸ்.டி.டி | ரூ, 4.82 லட்சம் |
| ஈகோ 5 இருக்கை ஏசி | ரூ. 4.93 லட்சம் |
| AC HTR உடன் Eeco CNG 5STR | ரூ. 5.88 லட்சம் |
நாடு முழுவதும் விலை மாறுபடும். அவற்றில் சில முக்கியமானவை கீழே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன:
| நகரம் | எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை |
|---|---|
| நொய்டா | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| காஜியாபாத் | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| குர்கான் | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| ஃபரிதாபாத் | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| பகதூர்கர் | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| குண்ட்லி | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| பல்லப்கர் | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| கிரேட்டர் நொய்டா | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| மனேசர் | ரூ. 4.53 லட்சம் |
| சோஹ்னா | ரூ. 4.53 லட்சம் |
தொடங்குகிறது ரூ. 4.02 லட்சம்புதிய மேம்படுத்தப்பட்ட அம்சங்கள், நுழைவு நிலை ஹேட்ச்பேக் பிரிவில் Datsun Go ஐ மிகவும் கவர்ச்சிகரமான விருப்பமாக மாற்றுகிறது. புதிய பாதுகாப்பு அம்சங்களில் டூயல் ஏர்பேக்குகள், ஏபிஎஸ் மற்றும் ஈடிபி ஆகியவை நிலையான மற்றும் புதிய வாகன டைனமிக் கன்ட்ரோல் (விடிசி) ஆகியவை முதல் இரண்டு வகைகளில் அடங்கும். இது 7 அங்குல தொடுதிரையையும் கொண்டுள்ளது.

ஜப்பானிய இன்ஜினியரிங் மூலம் இயக்கப்படும், புதிய Datsun GO மேம்பட்ட தொழில்நுட்ப அம்சங்களுடன் வருகிறது, அங்கு நீங்கள் உண்மையான தானியங்கி இயக்கி அனுபவத்தைப் பெறலாம். சவாரிக்கு அதிக வசதியையும் குறைந்த சோர்வையும் தரும் சிறந்த-இன்-கிளாஸ் இன்டீரியர்களை Go கொண்டுள்ளது!
Datsun GO வழங்கும் சில முக்கிய அம்சங்கள் கீழே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன:
| அம்சங்கள் | விளக்கம் |
|---|---|
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | BS VI |
| மைலேஜ் | 19.59 கி.மீ |
| எஞ்சின் Displ. | 1198 சிசி |
| பரவும் முறை | தானியங்கி |
| எரிபொருள் வகை | பெட்ரோல் |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 265 லிட்டர் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன் மற்றும் பின்புறம் |
| காற்றுப்பைகள் | டிரைவர் மற்றும் பயணிகள் |
| பிரிவு | ஆம் |
| மத்திய பூட்டுதல் | ஆம் |
| மூடுபனி விளக்குகள் | இல்லை |
GO 2018 6 வண்ண விருப்பங்களுடன் 7 வகைகளில் வருகிறது. GO விலை ரூ. முதல் தொடங்குகிறது. 4.02 லட்சம் மற்றும் ரூ. 6.51 லட்சம்.
| மாறுபாடுகள் | விலை |
|---|---|
| டி பெட்ரோல் | ரூ. 4.02 லட்சம் |
| ஒரு பெட்ரோல் | ரூ. 4.99 லட்சம் |
| ஒரு விருப்பம் பெட்ரோல் | ரூ. 5.40 லட்சம் |
| டி | ரூ. 5.75 லட்சம் |
| டி விருப்பம் | ரூ. 5.95 லட்சம் |
| டி சிவிடி | ரூ. 6.31 லட்சம் |
| டி விருப்பம் CVT | ரூ. 6.51 லட்சம் |
நாடு முழுவதும் விலை மாறுபடும். அவற்றில் சில முக்கியமானவை கீழே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன:
| நகரம் | எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை |
|---|---|
| நொய்டா | ரூ. 4.02 லட்சம் |
| காஜியாபாத் | ரூ. 4.02 லட்சம் |
| குர்கான் | ரூ. 4.02 லட்சம் |
| ஃபரிதாபாத் | ரூ. 4.02 லட்சம் |
| குண்ட்லி | ரூ. 5.94 லட்சம் |
| கிரேட்டர் நொய்டா | ரூ. 3.32 லட்சம் |
| மோடிநகர் | ரூ. 3.74 லட்சம் |
| பல்வால் | ரூ. 4.02 லட்சம் |
| திறந்த | ரூ. 3.74 லட்சம் |
| மீரட் | ரூ. 4.02 லட்சம் |
விலை ஆதாரம்: ஜிக்வீல்ஸ்
நீங்கள் ஒரு காரை வாங்க திட்டமிட்டிருந்தாலோ அல்லது குறிப்பிட்ட இலக்கை நிறைவேற்ற திட்டமிட்டிருந்தாலோ, ஏசிப் கால்குலேட்டர் நீங்கள் முதலீடு செய்ய வேண்டிய தொகையை கணக்கிட உதவும்.
SIP கால்குலேட்டர் என்பது முதலீட்டாளர்களுக்கு எதிர்பார்த்த வருவாயைத் தீர்மானிக்கும் ஒரு கருவியாகும்SIP முதலீடு. ஒரு SIP கால்குலேட்டரின் உதவியுடன், ஒருவர் தனது நிதி இலக்கை அடைய முதலீட்டின் அளவு மற்றும் முதலீடு செய்யும் காலத்தை கணக்கிட முடியும்.
Know Your SIP Returns
Fund NAV Net Assets (Cr) Min SIP Investment 3 MO (%) 6 MO (%) 1 YR (%) 3 YR (%) 5 YR (%) 2025 (%) Invesco India Largecap Fund Growth ₹69.19
↑ 0.24 ₹1,925 100 -3.8 2.7 -3.6 12.5 8.7 5.5 Bandhan Large Cap Fund Growth ₹75.231
↑ 0.18 ₹2,098 100 -4.2 -0.3 -6.4 11.7 8.2 8.2 BNP Paribas Large Cap Fund Growth ₹212.014
↑ 0.11 ₹2,465 300 -4.3 -2.8 -5.4 10.2 8.3 4.4 Nippon India Large Cap Fund Growth ₹85.2178
↑ 0.23 ₹51,296 100 -5.6 -3.9 -9.5 10.1 11 9.2 DSP TOP 100 Equity Growth ₹438.163
↑ 2.16 ₹6,642 500 -5.1 -3 -9.4 10 8.2 8.4 Note: Returns up to 1 year are on absolute basis & more than 1 year are on CAGR basis. as on 30 Oct 26 Research Highlights & Commentary of 5 Funds showcased
Commentary Invesco India Largecap Fund Bandhan Large Cap Fund BNP Paribas Large Cap Fund Nippon India Large Cap Fund DSP TOP 100 Equity Point 1 Bottom quartile AUM (₹1,925 Cr). Bottom quartile AUM (₹2,098 Cr). Lower mid AUM (₹2,465 Cr). Highest AUM (₹51,296 Cr). Upper mid AUM (₹6,642 Cr). Point 2 Established history (17+ yrs). Established history (20+ yrs). Established history (22+ yrs). Established history (19+ yrs). Oldest track record among peers (23 yrs). Point 3 Rating: 3★ (upper mid). Rating: 2★ (bottom quartile). Rating: 3★ (lower mid). Top rated. Rating: 2★ (bottom quartile). Point 4 Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Point 5 5Y return: 8.72% (upper mid). 5Y return: 8.22% (bottom quartile). 5Y return: 8.28% (lower mid). 5Y return: 11.04% (top quartile). 5Y return: 8.19% (bottom quartile). Point 6 3Y return: 12.53% (top quartile). 3Y return: 11.72% (upper mid). 3Y return: 10.16% (lower mid). 3Y return: 10.08% (bottom quartile). 3Y return: 9.98% (bottom quartile). Point 7 1Y return: -3.64% (top quartile). 1Y return: -6.43% (lower mid). 1Y return: -5.45% (upper mid). 1Y return: -9.45% (bottom quartile). 1Y return: -9.42% (bottom quartile). Point 8 Alpha: 6.02 (top quartile). Alpha: 3.21 (upper mid). Alpha: 2.79 (lower mid). Alpha: -1.77 (bottom quartile). Alpha: -4.08 (bottom quartile). Point 9 Sharpe: -0.19 (top quartile). Sharpe: -0.33 (upper mid). Sharpe: -0.36 (lower mid). Sharpe: -0.62 (bottom quartile). Sharpe: -0.78 (bottom quartile). Point 10 Information ratio: 0.90 (upper mid). Information ratio: 0.95 (top quartile). Information ratio: 0.42 (lower mid). Information ratio: 0.42 (bottom quartile). Information ratio: 0.22 (bottom quartile). Invesco India Largecap Fund
Bandhan Large Cap Fund
BNP Paribas Large Cap Fund
Nippon India Large Cap Fund
DSP TOP 100 Equity