നിങ്ങൾ ഒരു കാർ വാങ്ങുന്നത് സ്വപ്നം കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? എങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ബജറ്റ് എളുപ്പത്തിൽ നിറവേറ്റുന്ന ഒരു കാര്യം ഇതാ. മിഡിൽ ക്ലാസ് കാർ വാങ്ങുന്നവർക്ക് മികച്ച മൈലേജ്, എഞ്ചിൻ കപ്പാസിറ്റി, ടോർക്ക് മുതലായവ ഉള്ള ചില മികച്ച കാറുകൾ കണ്ടെത്താനാകും. നിങ്ങളുടെ പക്കൽ ഒറ്റത്തവണ തുക ഇല്ലെങ്കിൽ, ആദ്യം നിങ്ങൾക്ക് കണ്ടെത്താംസംരക്ഷിക്കാൻ തുടങ്ങുക എ വഴി ഫണ്ട്എസ്.ഐ.പി നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കാർ വാങ്ങാൻ. എസ്ഐപി ഏറ്റവും മികച്ച മാർഗമാണ്മ്യൂച്വൽ ഫണ്ടുകളിൽ നിക്ഷേപിക്കുക നിങ്ങളുടെ നിറവേറ്റുകസാമ്പത്തിക ലക്ഷ്യങ്ങൾ. SIP-യെക്കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും നല്ല ഭാഗം, നിങ്ങൾക്ക് ആരംഭിക്കാംനിക്ഷേപിക്കുന്നു വെറും രൂപ കൊണ്ട് 500! അത് ഗംഭീരമല്ലേ!
എന്നാൽ, ആദ്യം, രൂപയിൽ താഴെയുള്ള മികച്ച കാറുകൾ പരിശോധിക്കാം. 5 ലക്ഷം.
രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു. 3.25 ലക്ഷംമാരുതി സുസുക്കി ആൾട്ടോയ്ക്ക് ഉയർന്ന ഡിമാൻഡാണ്വിപണി കാരണം ഇത് നിങ്ങളുടെ ബഡ്ജറ്റിൽ കൃത്യമായി വരുന്ന ഒരു മികച്ച ഫാമിലി കാർ ആണ്. ഇന്ധനംസമ്പദ് ഒരു കിലോയ്ക്ക് 31.49 കിലോമീറ്ററാണ് കാറിന്റെ ദൈർഘ്യം, ഇത് LXI, LXI S-CNG എന്നീ രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു, ഇതിന്റെ വില ഏകദേശം രൂപ. 3.53 ലക്ഷം രൂപ. യഥാക്രമം 4.33 ലക്ഷം.

47PS/69Nm ടോർക്ക് ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന 796cc, 3-സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് ALto-യുടെ ശക്തി.
6 കളർ ഓപ്ഷനുകളുള്ള 8 വേരിയന്റുകളിൽ ആൾട്ടോ 800 വരുന്നു. ആൾട്ടോയുടെ വില 800പെട്രോൾ മോഡലുകളുടെ പരിധി രൂപ. 3.25 ലക്ഷം മുതൽ രൂപ. 4.95 ലക്ഷം.
| വേരിയന്റ് | വില |
|---|---|
| ആൾട്ടോ 800 മണിക്കൂർ | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| Alto 800 STD ഓപ്റ്റ് | രൂപ. 3.31 ലക്ഷം |
| ഉയർന്ന 800 LXI | രൂപ. 3.94 ലക്ഷം |
| Alto 800 LXI ഓപ്റ്റ് | രൂപ. 4.00 ലക്ഷം |
| ഉയർന്ന 800 VXI | രൂപ. 4.20 ലക്ഷം |
| ആൾട്ടോ 800 VXI പ്ലസ് | രൂപ. 4.33 ലക്ഷം |
| ആൾട്ടോ 800 LXI S-CNG | രൂപ. 4.89 ലക്ഷം |
| ആൾട്ടോ 800 LXI ഓപ്റ്റ് എസ്-സിഎൻജി | രൂപ. 4.95 ലക്ഷം |
ഇന്ത്യയിലെ പ്രധാന നഗരങ്ങളിലെ ആൾട്ടോയുടെ എക്സ്-ഷോറൂം വില പരിശോധിക്കുക:
| നഗരം | എക്സ്-ഷോറൂം വില |
|---|---|
| നോയിഡ | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| ഗാസിയാബാദ് | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| ഗുഡ്ഗാവ് | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| ഫരീദാബാദ് | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| ബഹദൂർഗഡ് | രൂപ. 3.24 ലക്ഷം |
| കുണ്ഡലി | രൂപ. 3.24 ലക്ഷം |
| ബല്ലഭ്ഗഡ് | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| ഗ്രേറ്റർ നോയിഡ | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| മനേസർ | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
| സോഹ്ന | രൂപ. 3.25 ലക്ഷം |
രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു. 4.24 ലക്ഷംRenault Kwid ഒരു എസ്യുവി-പ്രചോദിത സ്റ്റൈലിംഗ്, ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റമുള്ള ഡിജിറ്റൽ കാറാണ്. ഏറ്റവും മികച്ച ഹാച്ച്ബാക്ക് കാറുകളിൽ ഒന്നാണിത്. രണ്ട് പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ ഓപ്ഷനുമായാണ് റെനോ ക്വിഡ് വരുന്നത്- വലിയ എഞ്ചിന് എഎംടി (ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം) ഉണ്ട്.

കടുപ്പമേറിയ നിറങ്ങളിലുള്ള ക്ലൈമ്പർ എഡിഷനുമായി വരുന്ന റെനോയ്ക്ക് സ്പോർട്ടി, ട്രെൻഡി ലുക്ക് ഉണ്ട്. 270 ലിറ്റർ ബൂട്ടിനൊപ്പം ക്വിഡിന് നല്ല ഇടമുണ്ട്, 0.8 ലിറ്റർ പെട്രോൾ ശരാശരി പ്രകടനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
7 കളർ ഓപ്ഷനുകളുള്ള 11 വേരിയന്റുകളിൽ KWID വരുന്നു. KWID ഓട്ടോമാറ്റിക് മോഡലുകളുടെ വില ആരംഭിക്കുന്നത് രൂപ മുതലാണ്. 5.09 ലക്ഷം, തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ 3 വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു.
കാറിന്റെ വേരിയന്റിന്റെ വില ഇപ്രകാരമാണ്:
| വേരിയന്റ് | വില |
|---|---|
| റെനോ ക്വിഡ് RXE | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| റെനോ ക്വിഡ് RXL | രൂപ. 4.58 ലക്ഷം |
| Renault Kwid RXT | രൂപ. 4.88 ലക്ഷം |
| Renault Kwid 1.0 RXL | രൂപ. 4.69 ലക്ഷം |
| Renault Kwid 1.0 MT ഓപ്റ്റ് | രൂപ. 5.30 ലക്ഷം |
| Renault Kwid 1.0 RXT AMT | രൂപ. 5.09 ലക്ഷം |
| Renault Kwid 1.0 RXT AMT ഓപ്റ്റ് | രൂപ. 5.59 ലക്ഷം |
| Renault Kwid limber 1.0 AMT ഓപ്റ്റ് | രൂപ. 5.70 ലക്ഷം |
Renault Kwid ഒരു നല്ല ബജറ്റ് കാറാണ്, ഇത് 1000 രൂപയിൽ താഴെയാണ്. 5 ലക്ഷം.
ഇന്ത്യയിലെ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ എക്സ്-ഷോറൂം വില പരിശോധിക്കുക:
| നഗരങ്ങൾ | എക്സ്-ഷോറൂം വില |
|---|---|
| സാഹിബാബാദ് | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| നോയിഡ | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| ഗാസിയാബാദ് | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| ഗുഡ്ഗാവ് | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| ഫരീദാബാദ് | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| സോഹ്ന | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| ജജ്ജാർ | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| തുറക്കുക | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| ധരുഹേര | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
| മീററ്റ് | രൂപ. 4.24 ലക്ഷം |
Talk to our investment specialist
രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു. 3.85 ലക്ഷംഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന മിനി കാർ ക്രോസ് ഹാച്ച്ബാക്ക് കാറുകളിലൊന്നാണ് മാരുതി സുസുക്കി എസ്-പ്രെസ്സോ. വൃത്താകൃതിയിലുള്ള സെൻട്രൽ കൺസോൾ, സ്പീഡോമീറ്റർ, ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റങ്ങൾ എന്നിവയുള്ള എസ്-പ്രസ്സോയ്ക്ക് അതിന്റേതായ സ്റ്റൈലിംഗ് ഘടകങ്ങളുണ്ട്.

എസ്-പ്രെസ്സോയ്ക്ക് 3565 എംഎം നീളവും 1520 എംഎം വീതിയും 2380 എംഎം നീളമുള്ള വീൽബേസുമുണ്ട്. ഇതിന് 5-സ്പീഡ് മാനുവൽ, എഎംടി ഓപ്ഷനുകളുള്ള 1.0 ലിറ്റർ എഞ്ചിൻ ഉണ്ട്. എസ്-പ്രസ്സോയ്ക്ക് വ്യത്യസ്ത വകഭേദങ്ങളുണ്ട്, ലിറ്ററിന് 21.4 കിലോമീറ്റർ വേഗതയുണ്ട്.
എസ്യുവി ലുക്ക് വാഹനത്തിന് ലോ എൻഡ് മുതൽ ടോപ്പ് എൻഡ് വരെ മൊത്തം 6 വേരിയന്റുകളാണുള്ളത്. 3.71 ലക്ഷം രൂപ. 4.39 ലക്ഷം.
മാരുതി എസ്-പ്രസ്സോ വേരിയന്റുകളുടെ പ്രാരംഭ വില പരിശോധിക്കുക:
| വകഭേദങ്ങൾ | വില |
|---|---|
| മാരുതി എസ്-അറ്റ് എസ്.ടി.ഡി | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| Maruti S-At STD Opt | രൂപ. 3.91 ലക്ഷം |
| മാരുതി S-at LXI | രൂപ. 4.29 ലക്ഷം |
| മാരുതി S-At LXI Opt | രൂപ. 4.35 ലക്ഷം |
| മാരുതി S-at VXI | രൂപ. 4.55 ലക്ഷം |
| Maruti S-At VXI Opt | രൂപ. 4.61 ലക്ഷം |
| മാരുതി S-At LXI CNG | രൂപ. 5.24 ലക്ഷം |
| മാരുതി എസ്- വിഎക്സ്ഐ എടിയിൽ | രൂപ. 5.05 ലക്ഷം |
| മാരുതി S-At VXI Opt AT | രൂപ. 5.11 ലക്ഷം |
| മാരുതി എസ്-അറ്റ് വിഎക്സ്ഐ പ്ലസ് എടി | രൂപ. 5.21 ലക്ഷം |
മാരുതി എസ്-പ്രസ്സോ കുറഞ്ഞ ബജറ്റിൽ എസ്യുവി പ്രേമികൾക്കുള്ളതാണ്.
മറ്റ് നഗരങ്ങളിലെ ഇനിപ്പറയുന്ന എക്സ്-ഷോറൂം വില നോക്കുക:
| നഗരം | എക്സ്-ഷോറൂം വില |
|---|---|
| നോയിഡ | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| ഗാസിയാബാദ് | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| ഗുഡ്ഗാവ് | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| ഫരീദാബാദ് | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| ബഹദൂർഗഡ് | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| കുണ്ഡലി | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| ബല്ലഭ്ഗഡ് | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| ഗ്രേറ്റർ നോയിഡ | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| മനേസർ | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
| സോഹ്ന | രൂപ. 3.85 ലക്ഷം |
രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു. 4.53 ലക്ഷംചെറിയ ബഡ്ജറ്റിൽ വിശാലമായ വാഹനമാണ് നിങ്ങൾ തിരയുന്നതെങ്കിൽ, മാരുതി സുസുക്കി ഇക്കോ പോകാനുള്ള മികച്ച ഓപ്ഷനാണ്. സ്കൂൾ വാനുകൾക്കും ആംബുലൻസുകൾക്കും ഇടയിൽ ഇത് വളരെ ജനപ്രിയമാണ്. ഇത് 5-സ്പീഡ് മാനുവൽ ഗിയർബോക്സിനൊപ്പം 74PS പവറും 101Nm ടോർക്കും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

Eeco നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ 5, 7 സീറ്റർ ഓപ്ഷനുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
മാരുതി സുസുക്കി ഇക്കോ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ചില പ്രധാന ഫീച്ചറുകൾ ചുവടെ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു:
| സവിശേഷതകൾ | വിവരണം |
|---|---|
| എഞ്ചിൻ | 1196സിസി |
| മൈലേജ് | 15kmpl മുതൽ 21kmpl വരെ |
| പകർച്ച | മാനുവൽ/ഓട്ടോമാറ്റിക് |
| ശക്തി | 61.7bhp@6000rpm |
| ഗിയർ ബോക്സ് | 5 വേഗത |
| ഇന്ധന ശേഷി | 65 ലിറ്റർ |
| നീളംവീതിഉയരം | 367514751825 |
| എമിഷൻ മാനദണ്ഡം പാലിക്കൽ | ബിഎസ് VI |
| ഇന്ധന തരം | പെട്രോൾ/സിഎൻജി |
| സീറ്റിംഗ് കപ്പാസിറ്റി | 5 |
| ടോർക്ക് | 85Nm@3000rpm |
| ബൂട്ട് സ്പേസ് | 275 |
മാരുതി സുസുക്കി ഇക്കോ നാല് വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാണ്, അതായത്:
| വേരിയന്റ് | എക്സ്-ഷോറൂം വില |
|---|---|
| ഇക്കോ 5 സീറ്റർ എസ്.ടി.ഡി | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| Eeco 7 സീറ്റർ STD | രൂപ, 4.82 ലക്ഷം |
| ഇക്കോ 5 സീറ്റർ എ.സി | രൂപ. 4.93 ലക്ഷം |
| എസി എച്ച്ടിആറിനൊപ്പം ഇക്കോ സിഎൻജി 5എസ്ടിആർ | രൂപ. 5.88 ലക്ഷം |
രാജ്യത്തുടനീളം വില വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു. പ്രധാനപ്പെട്ടവയിൽ ചിലത് ചുവടെ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു:
| നഗരം | എക്സ്-ഷോറൂം വില |
|---|---|
| നോയിഡ | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| ഗാസിയാബാദ് | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| ഗുഡ്ഗാവ് | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| ഫരീദാബാദ് | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| ബഹദൂർഗഡ് | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| കുണ്ഡലി | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| ബല്ലഭ്ഗഡ് | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| ഗ്രേറ്റർ നോയിഡ | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| മനേസർ | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
| സോഹ്ന | രൂപ. 4.53 ലക്ഷം |
രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു. 4.02 ലക്ഷംപുതിയ അപ്ഡേറ്റ് ഫീച്ചറുകൾ ഡാറ്റ്സൺ ഗോയെ എൻട്രി ലെവൽ ഹാച്ച്ബാക്ക് സെഗ്മെന്റിൽ ആകർഷകമായ ഓപ്ഷനാക്കി മാറ്റുന്നു. പുതിയ സുരക്ഷാ ഫീച്ചറുകളിൽ ഡ്യുവൽ എയർബാഗുകൾ, എബിഎസ്, ഇഡിബി എന്നിവ സ്റ്റാൻഡേർഡായി, ആദ്യ രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ പുതിയ വെഹിക്കിൾ ഡൈനാമിക് കൺട്രോൾ (വിഡിസി) എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. 7 ഇഞ്ച് ടച്ച്സ്ക്രീനും സെഗ്മെന്റിൽ മുന്നിലാണ്.

ജാപ്പനീസ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് നൽകുന്ന പുതിയ ഡാറ്റ്സൺ GO നൂതന സാങ്കേതിക സവിശേഷതകളുമായാണ് വരുന്നത്, അവിടെ നിങ്ങൾക്ക് യഥാർത്ഥ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഡ്രൈവ് അനുഭവം ലഭിക്കും. റൈഡർക്ക് കൂടുതൽ സുഖവും ക്ഷീണവും നൽകുന്ന മികച്ച ഇൻ-ക്ലാസ് ഇന്റീരിയറുകൾ Go-യിലുണ്ട്!
Datsun GO വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ചില പ്രധാന സവിശേഷതകൾ ചുവടെ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു:
| സവിശേഷതകൾ | വിവരണം |
|---|---|
| എമിഷൻ മാനദണ്ഡം പാലിക്കൽ | ബിഎസ് VI |
| മൈലേജ് | 19.59 കി.മീ |
| എഞ്ചിൻ Displ. | 1198 സി.സി |
| പകർച്ച | ഓട്ടോമാറ്റിക് |
| ഇന്ധന തരം | പെട്രോൾ |
| ബൂട്ട് സ്പേസ് | 265 ലിറ്റർ |
| പവർ വിൻഡോസ് | മുന്നിലും പിന്നിലും |
| എയർബാഗുകൾ | ഡ്രൈവറും യാത്രക്കാരനും |
| വിഭാഗം | അതെ |
| സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് | അതെ |
| ഫോഗ് ലാമ്പുകൾ | ഇല്ല |
GO 2018 6 കളർ ഓപ്ഷനുകളുള്ള 7 വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു. GO വില ആരംഭിക്കുന്നത് രൂപ മുതലാണ്. 4.02 ലക്ഷം രൂപ വരെ ഉയരുന്നു. 6.51 ലക്ഷം.
| വകഭേദങ്ങൾ | വില |
|---|---|
| ഡി പെട്രോൾ | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
| ഒരു പെട്രോൾ | രൂപ. 4.99 ലക്ഷം |
| ഒരു ഓപ്ഷൻ പെട്രോൾ | രൂപ. 5.40 ലക്ഷം |
| ടി | രൂപ. 5.75 ലക്ഷം |
| ടി ഓപ്ഷൻ | രൂപ. 5.95 ലക്ഷം |
| ടി സിവിടി | രൂപ. 6.31 ലക്ഷം |
| ടി ഓപ്ഷൻ സിവിടി | രൂപ. 6.51 ലക്ഷം |
രാജ്യത്തുടനീളം വില വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു. പ്രധാനപ്പെട്ടവയിൽ ചിലത് ചുവടെ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു:
| നഗരം | എക്സ്-ഷോറൂം വില |
|---|---|
| നോയിഡ | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
| ഗാസിയാബാദ് | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
| ഗുഡ്ഗാവ് | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
| ഫരീദാബാദ് | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
| കുണ്ഡലി | രൂപ. 5.94 ലക്ഷം |
| ഗ്രേറ്റർ നോയിഡ | രൂപ. 3.32 ലക്ഷം |
| മോഡിനഗർ | രൂപ. 3.74 ലക്ഷം |
| പൽവാൽ | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
| തുറക്കുക | രൂപ. 3.74 ലക്ഷം |
| മീററ്റ് | രൂപ. 4.02 ലക്ഷം |
വില ഉറവിടം: Zigwheels
നിങ്ങൾ ഒരു കാർ വാങ്ങാൻ പദ്ധതിയിടുകയാണെങ്കിലോ ഒരു നിശ്ചിത ലക്ഷ്യം നിറവേറ്റാൻ ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയാണെങ്കിലോ, എസിപ്പ് കാൽക്കുലേറ്റർ നിങ്ങൾ നിക്ഷേപിക്കേണ്ട തുക കണക്കാക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും.
SIP കാൽക്കുലേറ്റർ നിക്ഷേപകർക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന വരുമാനം നിർണ്ണയിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ഉപകരണമാണ്SIP നിക്ഷേപം. ഒരു എസ്ഐപി കാൽക്കുലേറ്ററിന്റെ സഹായത്തോടെ, ഒരാളുടെ സാമ്പത്തിക ലക്ഷ്യത്തിലെത്താൻ നിക്ഷേപത്തിന്റെ അളവും നിക്ഷേപത്തിന്റെ സമയവും കണക്കാക്കാം.
Know Your SIP Returns
Fund NAV Net Assets (Cr) Min SIP Investment 3 MO (%) 6 MO (%) 1 YR (%) 3 YR (%) 5 YR (%) 2025 (%) Invesco India Largecap Fund Growth ₹68.25
↑ 0.69 ₹2,021 100 -3.7 2.6 -3.1 11.5 8.6 5.5 Bandhan Large Cap Fund Growth ₹74.104
↑ 0.80 ₹2,145 100 -4.2 -0.1 -4.8 10.6 7.9 8.2 BNP Paribas Large Cap Fund Growth ₹209.184
↑ 2.25 ₹2,641 300 -3.5 -0.8 -4.6 9.2 7.9 4.4 DSP TOP 100 Equity Growth ₹430.646
↑ 5.13 ₹7,101 500 -5.5 -3.9 -9.2 9.1 7.4 8.4 ICICI Prudential Bluechip Fund Growth ₹101.8
↑ 1.20 ₹80,206 100 -5.7 -3.9 -8.7 9.1 9.2 11.3 Note: Returns up to 1 year are on absolute basis & more than 1 year are on CAGR basis. as on 9 Oct 26 Research Highlights & Commentary of 5 Funds showcased
Commentary Invesco India Largecap Fund Bandhan Large Cap Fund BNP Paribas Large Cap Fund DSP TOP 100 Equity ICICI Prudential Bluechip Fund Point 1 Bottom quartile AUM (₹2,021 Cr). Bottom quartile AUM (₹2,145 Cr). Lower mid AUM (₹2,641 Cr). Upper mid AUM (₹7,101 Cr). Highest AUM (₹80,206 Cr). Point 2 Established history (17+ yrs). Established history (20+ yrs). Established history (22+ yrs). Oldest track record among peers (23 yrs). Established history (18+ yrs). Point 3 Rating: 3★ (upper mid). Rating: 2★ (bottom quartile). Rating: 3★ (lower mid). Rating: 2★ (bottom quartile). Top rated. Point 4 Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Risk profile: Moderately High. Point 5 5Y return: 8.56% (upper mid). 5Y return: 7.90% (lower mid). 5Y return: 7.87% (bottom quartile). 5Y return: 7.36% (bottom quartile). 5Y return: 9.16% (top quartile). Point 6 3Y return: 11.53% (top quartile). 3Y return: 10.56% (upper mid). 3Y return: 9.16% (lower mid). 3Y return: 9.11% (bottom quartile). 3Y return: 9.09% (bottom quartile). Point 7 1Y return: -3.10% (top quartile). 1Y return: -4.84% (lower mid). 1Y return: -4.58% (upper mid). 1Y return: -9.17% (bottom quartile). 1Y return: -8.67% (bottom quartile). Point 8 Alpha: 6.54 (top quartile). Alpha: 2.93 (upper mid). Alpha: 2.25 (lower mid). Alpha: -3.61 (bottom quartile). Alpha: -2.61 (bottom quartile). Point 9 Sharpe: 0.25 (top quartile). Sharpe: 0.05 (upper mid). Sharpe: 0.01 (lower mid). Sharpe: -0.38 (bottom quartile). Sharpe: -0.30 (bottom quartile). Point 10 Information ratio: 0.98 (top quartile). Information ratio: 0.90 (upper mid). Information ratio: 0.53 (lower mid). Information ratio: 0.13 (bottom quartile). Information ratio: 0.51 (bottom quartile). Invesco India Largecap Fund
Bandhan Large Cap Fund
BNP Paribas Large Cap Fund
DSP TOP 100 Equity
ICICI Prudential Bluechip Fund