SOLUTIONS
EXPLORE FUNDS
CALCULATORS
fincash number+91-22-48913909Dashboard

இந்தியாவில் வோக்ஸ்வாகன் கார் விலை 2021

Updated on October 30, 2026 , 2978 views

வோக்ஸ்வாகன் இந்தியா என்பது வோக்ஸ்வாகன் குழுமத்தின் முழு சொந்தமான துணை நிறுவனம் ஆகும். இந்தியாவில் ஐந்து வோக்ஸ்வாகன் பிராண்டுகள் உள்ளன: ஸ்கோடா, வோக்ஸ்வாகன், ஆடி, போர்ஷே மற்றும் லம்போர்கினி, இவை அனைத்தும் மகாராஷ்டிராவின் புனேவில் தலைமையகம் கொண்டுள்ளன. இந்தியாவில் ஸ்கோடாவின் பயணம் 2001 இல் தொடங்கியது. ஆடி மற்றும் வோக்ஸ்வாகன் நுழைந்ததுசந்தை 2007 இல், லம்போர்கினி மற்றும் போர்ஷே 2012 இல் அறிமுகமானார்கள்.

அவர்கள் வழங்கும் வாகனங்களின் பிரிவில் ஹேட்ச்பேக், காம்பாக்ட் செடான், எக்ஸிகியூட்டிவ் செடான், கிராஸ்ஓவர் மற்றும் எஸ்யூவி ஆகியவை அடங்கும். போலோ, அமியோ, வென்டோ, கிராஸ் போலோ, போலோ ஜிடி டிஎஸ்ஐ, போலோ ஜிடி டிடிஐ, ஜெட்டா, ஜிடிஐ மற்றும் வண்டு ஆகியவை வோக்ஸ்வாகன் தயாரித்தவை. இன்ஜின் அசெம்பிளி நிறுவனத்தின் தற்போதைய தொழிற்சாலையில் சேர்க்கப்பட்டது, இது 20 ஐ உற்பத்தி செய்கிறது,000 வருடத்திற்கு அலகுகள், 2015 இல். இங்கு 98,000 இயந்திரங்கள் உருவாக்கப்படலாம். இந்த கட்டுரையில், வோக்ஸ்வாகன் வாகனங்களின் சிறந்த பெயர், அம்சங்கள், நன்மை தீமைகள் ஆகியவற்றை நீங்கள் காணலாம்.

சிறந்த வோக்ஸ்வாகன் மாதிரிகள்

தொடங்குவதற்கு, வோக்ஸ்வாகனின் 2020 மாடல் வரிசையில் பலவிதமான வேடிக்கை-ஓட்டுநர் வாகனங்கள் உள்ளன, அவை பாணி மற்றும் விலை ஆகிய இரண்டிலும் மிகவும் நடைமுறைக்குரியவை. இன்று உலகின் முன்னணி வாகன உற்பத்தியாளர்களில் ஒருவராக மாற உதவிய சில வாகனங்கள் இவை.

வோக்ஸ்வாகன் கார்களின் ஒரு பார்வை இங்கே-

கார் இயந்திரம் பரவும் முறை மைலேஜ் எரிபொருள் வகை விலை
வோக்ஸ்வாகன் போலோ 999 சிசி கையேடு 18.78 kmpl பெட்ரோல் ரூ. 6.27 - 9.99 லட்சம்
வோக்ஸ்வாகன் காற்று 1598 சிசி கையேடு 16.09 kmpl பெட்ரோல் ரூ. 9.99 - 14.10 லட்சம்
வோக்ஸ்வாகன் டி-ரோக் 1498 சிசி தானியங்கி 17.85 kmpl பெட்ரோல் ரூ. 21.35 லட்சம்
வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸ் 1984 சிசி தானியங்கி 10.87 kmpl பெட்ரோல் ரூ. 34.20 லட்சம்
வோக்ஸ்வாகன் டைகன் 999 - 1498 சிசி கையேடு மற்றும் தானியங்கி இரண்டும் 18.47 kmpl பெட்ரோல் ரூ. 10.49 - 17.49 லட்சம்

1. வோக்ஸ்வாகன் போலோ -ரூ. 6.27 - 9.99 லட்சம்

வோக்ஸ்வாகன் போலோ பிராண்டால் தயாரிக்கப்பட்ட பி-பிரிவு சூப்பர்மினி வாகனம். இது 1.0 லிட்டர் MPI மற்றும் TSI பெட்ரோல் என்ஜின்களுடன் வருகிறது. 1.0 லிட்டர் எம்பிஐ எஞ்சின் 74 குதிரைத்திறன் மற்றும் 98 பவுண்டு அடி முறுக்குவிசை வழங்குகிறது, அதே நேரத்தில் 1.0 லிட்டர் டிஎஸ்ஐ இன்ஜின் 108 குதிரைத்திறன் மற்றும் 175 பவுண்டு அடி முறுக்குவிசை வழங்குகிறது. மாதிரியைப் பொறுத்து, அனைத்து இயந்திரங்களும் 6-வேக கையேடு அல்லது 6-வேக தானியங்கி பரிமாற்றத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

Volkswagen Polo

ட்ரெண்ட்லைன், கம்ஃபோர்ட்லைன் மற்றும் ஹைலைன் பிளஸ் ஆகியவை போலோவின் மூன்று பதிப்புகள். அவர்கள் ஒரு புதிய அழகியல் மற்றும் செயல்பாட்டு மேம்பாடுகளுடன் ஒரு மிட்லைஃப் தயாரிப்பைக் கொண்டுள்ளனர்.

அம்சங்கள்

  • பல செயல்பாட்டு ஸ்டீயரிங் கட்டுப்பாடு
  • பின்புற பார்க்கிங் சென்சார்கள்
  • 1 எல் டிஎஸ்ஐ இயந்திரம்
  • தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு
  • எதிர்ப்பு பூட்டு பிரேக்கிங் அமைப்பு
  • 6-ஸ்பீடு ஏடி கியர்பாக்ஸ்
  • பல வண்ண விருப்பங்கள்
  • கொள்ளளவு தொடுதிரை, 17.7 செ.மீ
  • பவர் விண்டோஸ் முன்
  • தானியங்கி மழை உணரும் வைப்பர்கள்

வோக்ஸ்வாகன் போலோ மாறுபாடுகள் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
போலோ 1.0 MPI ட்ரெண்ட்லைன் ரூ. 6.27 லட்சம்
போலோ 1.0 MPI கம்ஃபோர்ட்லைன் ரூ. 7.22 லட்சம்
போலோ டர்போ பதிப்பு ரூ. 7.60 லட்சம்
போலோ 1.0 டிஎஸ்ஐ கம்ஃபோர்ட்லைன் ஏடி ரூ. 8.70 லட்சம்
போலோ 1.0 MPI ஹைலைன் பிளஸ் ரூ. 8.75 லட்சம்
போலோ 1.0 MPI ஹைலைன் பிளஸ் AT ரூ. 9.75 லட்சம்
போலோ ஜிடி 1.0 டிஎஸ்ஐ ரூ. 9.99 லட்சம்

இந்தியாவில் வோக்ஸ்வாகன் போலோ விலை

நகரங்கள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 6.27 லட்சம்
காஜியாபாத் ரூ. 6.27 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 6.27 லட்சம்
ஃபரிதாபாத் ரூ. 6.27 லட்சம்
பல்லப்கர் ரூ. 6.27 லட்சம்
ரோஹ்தக் ரூ. 6.27 லட்சம்
ரேவாரி ரூ. 6.27 லட்சம்
பானிபட் ரூ. 6.27 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 6.27 லட்சம்
கைத்தல் ரூ. 6.27 லட்சம்

நன்மை

  • அரிப்பை எதிர்க்கும் உலோக உடல்
  • மேலும் பாதுகாப்பு அம்சங்கள்
  • நல்ல செயல்திறன்
  • பல்வேறு ஆடம்பர மற்றும் பயன்பாட்டு பண்புகள்
  • சிறந்த ஸ்டீயரிங் கட்டுப்பாடு

பாதகம்

  • குறைந்த பின்புற பயணிகள் இடம்
  • போட்டியற்ற எரிபொருள்செயல்திறன்

Ready to Invest?
Talk to our investment specialist
Disclaimer:
By submitting this form I authorize Fincash.com to call/SMS/email me about its products and I accept the terms of Privacy Policy and Terms & Conditions.

2. வோக்ஸ்வாகன் வென்டோ -ரூ. 9.99 - 14.10 லட்சம்

வோக்ஸ்வாகன் வென்டோ ஐந்து இருக்கைகள் கொண்ட செடான் ஆகும். இது ஆட்டோமொபைல் உலகில் அதிகம் விற்பனையாகும் வாகனங்களில் ஒன்றாகும். வாங்குவதற்கு இரண்டு விருப்பங்கள் உள்ளன: ஒரு தானியங்கி டீசல் இயந்திரம் மற்றும் ஒரு பெட்ரோல் இயந்திரம். டீசல் எஞ்சின் 1498 சிசி இடப்பெயர்ச்சி கொண்டது, பெட்ரோல் என்ஜின்கள் முறையே 559 லிட்டர் எரிபொருள் திறன் கொண்ட 1598 சிசி மற்றும் 1197 சிசி இடப்பெயர்வுகளைக் கொண்டுள்ளது. இது கையேடு மற்றும் தானியங்கி கியர்பாக்ஸில் கிடைக்கிறது.

Volkswagen Vento

2020 வென்டோ தற்போது நான்கு வெவ்வேறு உள்ளமைவுகளில் கிடைக்கிறது. மேனுவல் டிரான்ஸ்மிஷன் ட்ரெண்ட்லைன், கம்ஃபோர்ட்லைன், ஹைலைன் மற்றும் ஹைலைன் பிளஸ் ஆகியவற்றில் கிடைக்கிறது, ஹைலைன் மற்றும் ஹைலைன் பிளஸில் தானியங்கி டிரான்ஸ்மிஷன் கிடைக்கிறது.

அம்சங்கள்

  • 5-இருக்கை
  • எதிர்ப்பு பூட்டு பிரேக்கிங் அமைப்பு
  • தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு
  • 55 லிட்டர் எரிபொருள் திறன்
  • பல செயல்பாட்டு ஸ்டீயரிங் கட்டுப்பாடு
  • தொடுதிரை இன்போடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்
  • பின்புற பார்க்கிங் சென்சார்கள்
  • தலைகீழ் பார்க்கிங் கேமரா
  • தானாக மங்கலாக்கும் ஐஆர்விஎம்
  • தானியங்கி மழை சென்சார் வைப்பர்கள்
  • பிரிவு
  • பாதுகாப்புக்காக ஏர்பேக்குகள்
  • கால்வனேற்றப்பட்ட எஃகு உடல்

வோக்ஸ்வாகன் வென்டோ வேரியன்ட்ஸ் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
காற்று 1.0 TSI கம்ஃபோர்ட்லைன் ரூ. 9.99 லட்சம்
Vento 1.0 TSI ஹைலைன் ரூ. 9.99 லட்சம்
Vento 1.0 TSI ஹைலைன் AT ரூ. 12.70 லட்சம்
Vento 1.0 TSI Highline Plus ரூ. 12.75 லட்சம்
Vento 1.0 TSI Highline Plus AT ரூ. 14.10 லட்சம்

இந்தியாவில் வோக்ஸ்வாகன் வென்டோ விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 9.99 லட்சம்
காஜியாபாத் ரூ. 9.99 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 9.99 லட்சம்
ஃபரிதாபாத் ரூ. 9.99 லட்சம்
பல்லப்கர் ரூ. 9.99 லட்சம்
ரோஹ்தக் ரூ. 9.99 லட்சம்
ரேவாரி ரூ. 9.99 லட்சம்
பானிபட் ரூ. 9.99 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 9.99 லட்சம்
கைத்தல் ரூ. 9.99 லட்சம்

நன்மை

  • எரிபொருள் திறன் கொண்ட இயந்திரம்
  • திடமான வெளிப்புற தரம்
  • சமநிலையான கையாளுதல்
  • சிறந்த பவர்டிரெய்ன் கலவை
  • மென்மையான டிஎஸ்ஜி கியர்பாக்ஸ்

பாதகம்

  • குறைவான இடம்
  • என்ஜின் சத்தம்

3. வோக்ஸ்வாகன் டி -ரோக் -ரூ. 21.35 லட்சம்

இந்தியாவில், வோக்ஸ்வாகன் டி-ரோக் மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதுபிரீமியம் 2020 மாடலை விட செலவு. இது முழுமையாக கட்டப்பட்ட அலகு (CBU) ஆக இறக்குமதி செய்யப்பட்டு, ஆறு விருப்பங்களுடன் ஒரே வண்ணத் திட்டத்தில் வருகிறது. டி-ரோக்கிற்கு ஒரே ஒரு பவர்டிரெயின் விருப்பம் உள்ளது: 1.5-லிட்டர் டிஎஸ்ஐ 'எவோ' பெட்ரோல் எஞ்சின் ஏழு வேக இரட்டை-கிளட்ச் தானியங்கி கியர்பாக்ஸுடன் முன் சக்கரங்களை மட்டுமே இயக்குகிறது.

Volkswagen T-Roc

நான்கு சிலிண்டர் டர்போசார்ஜ் செய்யப்பட்ட பெட்ரோல் எஞ்சின் 148 குதிரைத்திறன் மற்றும் 250 பவுண்டு அடி முறுக்குவிசை உற்பத்தி செய்கிறது, இது வகுப்பிற்கான புதிய செயல்திறன் பதிவு அல்ல.

அம்சங்கள்

  • பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • 8 இன்ச் சென்ட்ரல் இன்போடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்
  • பல இணைப்பு விருப்பங்கள்
  • இரட்டை மண்டல காலநிலை கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு
  • பின்புற ஏசி வென்ட்கள்
  • பிளவு-மடிப்பு பின்புறம்
  • 17.85 கிமீ மைலேஜ்
  • 1498 சிசி
  • 5 இருக்கைகள் கொண்ட திறன்
  • தன்னியக்க பரிமாற்றம்
  • 17 இன்ச் அலாய் வீல்கள்

வோக்ஸ்வாகன் டி-ராக் வேரியன்ட்ஸ் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
T-Roc 1.5L TSI ரூ. 21.35 லட்சம்

இந்தியாவில் வோக்ஸ்வாகன் டி-ரோக் விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 21.35 லட்சம்
காஜியாபாத் ரூ. 21.35 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 21.35 லட்சம்
ஃபரிதாபாத் ரூ. 21.35 லட்சம்
பல்லப்கர் ரூ. 21.35 லட்சம்
மீரட் ரூ. 19.99 லட்சம்
ரோஹ்தக் ரூ. 21.35 லட்சம்
ரேவாரி ரூ. 21.35 லட்சம்
பானிபட் ரூ. 21.35 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 21.35 லட்சம்

நன்மை

  • அமைதியான மற்றும் சிறந்த இயந்திரம்
  • DSG தானியங்கி கியர்பாக்ஸ்
  • சிறந்த இயக்கவியல்
  • பாதுகாப்பு அம்சங்கள்
  • தரத்தை உருவாக்குங்கள்

பாதகம்

  • வரையறுக்கப்பட்ட பின்புறம்
  • டீசல் விருப்பம் இல்லை
  • ஒற்றை டிரிமில் கிடைக்கிறது

4. வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸ் -ரூ. 34.20 லட்சம்

அதன் மென்மையான கையாளுதல், வசதியான அறை, வசதி மற்றும் பாதுகாப்பு அம்சங்கள், தனிப்பயனாக்கும் விருப்பங்கள் மற்றும் தழுவல் ஆகியவற்றுடன், வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஒரு பிரபலமான குறுக்கு குறுக்கு எஸ்யூவி ஆகும். நீங்கள் வேலைக்குச் சென்றாலும் அல்லது வார இறுதி சாகசங்களுக்குச் சென்றாலும், இந்த ஆட்டோமொபைல் ஒரு சிறந்த தேர்வாகும். வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸுக்கு தற்போது பெட்ரோல் என்ஜின்கள் வழங்கப்படுகின்றன.

Volkswagen Tiguan Allspace

1984 cc பெட்ரோல் எஞ்சின் முறையே 187.74bhp@4200rpm மற்றும் 320nm@1500-4100rpm முறுக்குவிசை மற்றும் சக்தியை உற்பத்தி செய்கிறது. வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸிற்கான ஒரே கியர்பாக்ஸ் விருப்பம் தானியங்கி ஒன்று.

அம்சங்கள்

  • சக்திவாய்ந்த திசைமாற்றி
  • நான்கு இயக்கம் AWD
  • அலாய் சக்கரங்கள்
  • ஏழு வேக டிஎஸ்ஜி பரிமாற்றம்
  • கப்பல் கட்டுப்பாடு
  • பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • நெகிழ்வான துவக்க இடம்
  • ஏழு இருக்கை வசதி
  • செயலில் காட்சி கொண்ட டிஜிட்டல் காக்பிட்
  • சாவி இல்லாத அணுகல்
  • பூங்கா உதவி
  • 3-மண்டலம் "காலநிலை" ஏசி
  • ESB மற்றும் ABS
  • மலை இறங்கு கட்டுப்பாடு
  • ஆட்டோ ஹோல்ட் அம்சங்கள்

வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸ் வேரியன்ட்ஸ் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸ் 4 மோஷன் ரூ. 34.20 லட்சம்

இந்தியாவில் வோக்ஸ்வாகன் டிகுவான் ஆல்ஸ்பேஸ் விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 34.20 லட்சம்
காஜியாபாத் ரூ. 34.20 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 34.20 லட்சம்
ஃபரிதாபாத் ரூ. 34.20 லட்சம்
பல்லப்கர் ரூ. 34.20 லட்சம்
மீரட் ரூ. 33.13 லட்சம்
ரோஹ்தக் ரூ. 34.20 லட்சம்
ரேவாரி ரூ. 34.20 லட்சம்
பானிபட் ரூ. 34.20 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 34.20 லட்சம்

நன்மை

  • நேர்த்தியான உருவாக்க தரம்
  • டிஜிட்டல் கருவி கொத்து
  • விசாலமான
  • பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • தோல் இருக்கைகள்
  • மூன்று மண்டல ஏசி
  • 7 ஸ்பீடு டிஎஸ்ஜி தானியங்கி கியர்பாக்ஸ்
  • அவரது பிரிவில் பிரீமியம் எஸ்யூவி

பாதகம்

  • குறுகலான மூன்றாவது வரிசை இடம்
  • குறைந்த எரிபொருள்பொருளாதாரம்
  • வரையறுக்கப்பட்ட இயந்திர செயல்திறன்

5. வோக்ஸ்வாகன் டைகன்-ரூ. 10.49 - 17.49 லட்சம்

அதிக அளவு கொண்ட நடுத்தர எஸ்யூவி சந்தையில் ஒரு பெரிய சலசலப்பை உருவாக்க டைகூன் இலக்கு கொண்டுள்ளது. இது MQB A0 IN இயங்குதளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது, இது 'இந்தியமயமாக்கப்பட்டது', 95% வரை உள்ளூர் கூறுகளைக் கொண்டுள்ளது. 1.0 லிட்டர் டிஎஸ்ஐ மற்றும் 1.5 லிட்டர் டிஎஸ்ஐ பெட்ரோல் எஞ்சின் டைகனுக்காக கிடைக்கும்.

Volkswagen Taigun

முந்தையது 115 பிஎச்பி/175 என்எம் டார்க்கை உற்பத்தி செய்யும் மற்றும் ஆறு வேக மேனுவல் டிரான்ஸ்மிஷன் மற்றும் ஆறு வேக முறுக்கு மாற்றி தானியங்கி டிரான்ஸ்மிஷனுடன் இணைக்கப்படும், பிந்தையது 150 பிஎச்பி/250 என்எம் முறுக்குவிசை உற்பத்தி செய்யும் மற்றும் ஆறு- உடன் இணைக்கப்படும் வேக கையேடு பரிமாற்றம் மற்றும் ஏழு வேக டிஎஸ்ஜி தானியங்கி பரிமாற்றம்.

அம்சங்கள்

  • 10 அங்குல தொடுதிரை இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்
  • டிஜிட்டல் கருவி காட்சி
  • காற்றோட்டமான முன் இருக்கை
  • பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • ஆறு ஸ்பீக்கர் ஒலி அமைப்பு
  • ஆறு ஏர்பேக்குகள்
  • EBD உடன் ABS
  • மலை பிடிப்பு உதவி
  • பார்க்கிங் சென்சார்கள்
  • மின்னணு நிலைத்தன்மை கட்டுப்பாடு
  • தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு

வோக்ஸ்வாகன் டைகன் வேரியன்ட்ஸ் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
Taigun 1.0 TSI Comfortline ரூ. 10.49 லட்சம்
Taigun 1.0 TSI ஹைலைன் ரூ. 12.79 லட்சம்
Taigun 1.0 TSI ஹைலைன் AT ரூ. 14.09 லட்சம்
Taigun 1.0 TSI டாப்லைன் ரூ. 14.56 லட்சம்
Taigun 1.5 TSI GT ரூ. 14.99 லட்சம்
Taigun 1.0 TSI டாப்லைன் AT ரூ. 15.90 லட்சம்
Taigun 1.5 TSI GT Plus ரூ. 17.49 லட்சம்

இந்தியாவில் வோக்ஸ்வாகன் டைகன் விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 10.49 லட்சம்
காஜியாபாத் ரூ. 10.49 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 10.49 லட்சம்
ஃபரிதாபாத் ரூ. 10.49 லட்சம்
பல்லப்கர் ரூ. 10.49 லட்சம்
ரோஹ்தக் ரூ. 10.49 லட்சம்
ரேவாரி ரூ. 10.49 லட்சம்
பானிபட் ரூ. 10.49 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 10.49 லட்சம்
மொராதாபாத் ரூ. 10.49 லட்சம்

நன்மை

  • திட ஐரோப்பிய உருவாக்க தரம்
  • வரிசைப்படுத்தப்பட்ட இடைநீக்கம்
  • சிறந்த பாதுகாப்பு அம்சங்கள்
  • சரியான பணிச்சூழலியல்
  • விசாலமான
  • திறமையான எரிபொருள் இயந்திரம்

பாதகம்

  • டீசல் என்ஜின் இல்லை
  • குறுகிய கேபின் அகலம்

விலை ஆதாரம்- ஜிக்வீல்ஸ்

உங்கள் கனவு பைக்கை ஓட்ட உங்கள் சேமிப்பை வேகப்படுத்துங்கள்

நீங்கள் ஒரு பைக் வாங்க திட்டமிட்டால் அல்லது ஒரு குறிப்பிட்ட இலக்கை நிறைவேற்ற திட்டமிட்டால், அசிப் கால்குலேட்டர் நீங்கள் முதலீடு செய்ய வேண்டிய தொகையை கணக்கிட உதவும்.

SIP கால்குலேட்டர் என்பது முதலீட்டாளர்களுக்கு எதிர்பார்க்கப்படும் வருமானத்தை தீர்மானிக்க ஒரு கருவியாகும்SIP முதலீடு. ஒரு SIP கால்குலேட்டரின் உதவியுடன், ஒருவர் முதலீட்டு அளவு மற்றும் கால அளவை கணக்கிட முடியும்முதலீடு ஒன்றை அடைய வேண்டும்நிதி இலக்கு.

Know Your SIP Returns

   
My Monthly Investment:
₹
Investment Tenure:
Years
Expected Annual Returns:
%
Total investment amount is ₹300,000
expected amount after 5 Years is ₹447,579.
Net Profit of ₹147,579
Invest Now

2021 முதலீடு செய்ய சிறந்த செயல்திறன் கொண்ட SIP கள்

FundNAVNet Assets (Cr)Min SIP Investment3 MO (%)6 MO (%)1 YR (%)3 YR (%)5 YR (%)2025 (%)
DSP World Gold Fund Growth ₹51.2957
↓ -2.62
₹1,665 500 1.7-11.220.346.923.9167.1
SBI PSU Fund Growth ₹32.4639
↑ 0.75
₹6,354 500 -7.6-11.7-5.81819.511.3
DSP India T.I.G.E.R Fund Growth ₹338.155
↑ 7.25
₹6,265 500 -7.3-3.83.317.718.4-2.5
LIC MF Infrastructure Fund Growth ₹51.6754
↑ 0.97
₹1,153 1,000 -5.8-2.2-0.819.418.3-3.7
SBI Healthcare Opportunities Fund Growth ₹506.588
↓ -0.47
₹5,870 500 -1.215.416.723.518-3.5
BOI AXA Manufacturing and Infrastructure Fund Growth ₹64.85
↑ 1.31
₹984 1,000 -4.41.27.319.217.97.8
ICICI Prudential Infrastructure Fund Growth ₹187.35
↑ 4.08
₹8,227 100 -9.1-8.5-9.314.317.76.7
Nippon India Power and Infra Fund Growth ₹357.732
↑ 8.99
₹7,867 100 -7.6-8-315.417.5-0.5
Sundaram Select Focus Fund Growth ₹264.968
↓ -1.18
₹1,354 100 -58.524.51717.3
Invesco India PSU Equity Fund Growth ₹60.51
↑ 1.16
₹1,361 500 -7.9-11.8-10.515.917.110.3
Note: Returns up to 1 year are on absolute basis & more than 1 year are on CAGR basis. as on 30 Oct 26

Research Highlights & Commentary of 10 Funds showcased

CommentaryDSP World Gold FundSBI PSU FundDSP India T.I.G.E.R FundLIC MF Infrastructure FundSBI Healthcare Opportunities FundBOI AXA Manufacturing and Infrastructure FundICICI Prudential Infrastructure FundNippon India Power and Infra FundSundaram Select Focus FundInvesco India PSU Equity Fund
Point 1Lower mid AUM (₹1,665 Cr).Upper mid AUM (₹6,354 Cr).Upper mid AUM (₹6,265 Cr).Bottom quartile AUM (₹1,153 Cr).Upper mid AUM (₹5,870 Cr).Bottom quartile AUM (₹984 Cr).Highest AUM (₹8,227 Cr).Top quartile AUM (₹7,867 Cr).Bottom quartile AUM (₹1,354 Cr).Lower mid AUM (₹1,361 Cr).
Point 2Established history (19+ yrs).Established history (16+ yrs).Established history (22+ yrs).Established history (18+ yrs).Established history (21+ yrs).Established history (16+ yrs).Established history (21+ yrs).Established history (22+ yrs).Oldest track record among peers (24 yrs).Established history (16+ yrs).
Point 3Rating: 3★ (upper mid).Rating: 2★ (lower mid).Top rated.Not Rated.Rating: 2★ (bottom quartile).Not Rated.Rating: 3★ (upper mid).Rating: 4★ (top quartile).Rating: 3★ (upper mid).Rating: 3★ (lower mid).
Point 4Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: Moderately High.Risk profile: High.
Point 55Y return: 23.90% (top quartile).5Y return: 19.55% (top quartile).5Y return: 18.36% (upper mid).5Y return: 18.30% (upper mid).5Y return: 17.98% (upper mid).5Y return: 17.94% (lower mid).5Y return: 17.75% (lower mid).5Y return: 17.48% (bottom quartile).5Y return: 17.29% (bottom quartile).5Y return: 17.07% (bottom quartile).
Point 63Y return: 46.92% (top quartile).3Y return: 18.04% (upper mid).3Y return: 17.70% (lower mid).3Y return: 19.44% (upper mid).3Y return: 23.52% (top quartile).3Y return: 19.17% (upper mid).3Y return: 14.27% (bottom quartile).3Y return: 15.44% (bottom quartile).3Y return: 17.03% (lower mid).3Y return: 15.90% (bottom quartile).
Point 71Y return: 20.34% (top quartile).1Y return: -5.82% (bottom quartile).1Y return: 3.33% (upper mid).1Y return: -0.81% (lower mid).1Y return: 16.68% (upper mid).1Y return: 7.33% (upper mid).1Y return: -9.34% (bottom quartile).1Y return: -3.00% (lower mid).1Y return: 24.49% (top quartile).1Y return: -10.50% (bottom quartile).
Point 8Alpha: 4.06 (upper mid).Alpha: -0.21 (bottom quartile).Alpha: 0.00 (upper mid).Alpha: 12.01 (top quartile).Alpha: 3.63 (upper mid).Alpha: 0.00 (lower mid).Alpha: 0.00 (lower mid).Alpha: 9.86 (top quartile).Alpha: -5.62 (bottom quartile).Alpha: -3.94 (bottom quartile).
Point 9Sharpe: 0.67 (upper mid).Sharpe: -0.14 (bottom quartile).Sharpe: 0.38 (upper mid).Sharpe: 0.27 (lower mid).Sharpe: 0.95 (top quartile).Sharpe: 0.70 (upper mid).Sharpe: -0.15 (bottom quartile).Sharpe: 0.16 (lower mid).Sharpe: 1.85 (top quartile).Sharpe: -0.32 (bottom quartile).
Point 10Information ratio: -0.80 (bottom quartile).Information ratio: -0.42 (bottom quartile).Information ratio: 0.00 (upper mid).Information ratio: 0.62 (top quartile).Information ratio: 0.10 (upper mid).Information ratio: 0.00 (upper mid).Information ratio: 0.00 (lower mid).Information ratio: 0.45 (top quartile).Information ratio: -0.52 (bottom quartile).Information ratio: -0.41 (lower mid).

DSP World Gold Fund

  • Lower mid AUM (₹1,665 Cr).
  • Established history (19+ yrs).
  • Rating: 3★ (upper mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 23.90% (top quartile).
  • 3Y return: 46.92% (top quartile).
  • 1Y return: 20.34% (top quartile).
  • Alpha: 4.06 (upper mid).
  • Sharpe: 0.67 (upper mid).
  • Information ratio: -0.80 (bottom quartile).

SBI PSU Fund

  • Upper mid AUM (₹6,354 Cr).
  • Established history (16+ yrs).
  • Rating: 2★ (lower mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 19.55% (top quartile).
  • 3Y return: 18.04% (upper mid).
  • 1Y return: -5.82% (bottom quartile).
  • Alpha: -0.21 (bottom quartile).
  • Sharpe: -0.14 (bottom quartile).
  • Information ratio: -0.42 (bottom quartile).

DSP India T.I.G.E.R Fund

  • Upper mid AUM (₹6,265 Cr).
  • Established history (22+ yrs).
  • Top rated.
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 18.36% (upper mid).
  • 3Y return: 17.70% (lower mid).
  • 1Y return: 3.33% (upper mid).
  • Alpha: 0.00 (upper mid).
  • Sharpe: 0.38 (upper mid).
  • Information ratio: 0.00 (upper mid).

LIC MF Infrastructure Fund

  • Bottom quartile AUM (₹1,153 Cr).
  • Established history (18+ yrs).
  • Not Rated.
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 18.30% (upper mid).
  • 3Y return: 19.44% (upper mid).
  • 1Y return: -0.81% (lower mid).
  • Alpha: 12.01 (top quartile).
  • Sharpe: 0.27 (lower mid).
  • Information ratio: 0.62 (top quartile).

SBI Healthcare Opportunities Fund

  • Upper mid AUM (₹5,870 Cr).
  • Established history (21+ yrs).
  • Rating: 2★ (bottom quartile).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.98% (upper mid).
  • 3Y return: 23.52% (top quartile).
  • 1Y return: 16.68% (upper mid).
  • Alpha: 3.63 (upper mid).
  • Sharpe: 0.95 (top quartile).
  • Information ratio: 0.10 (upper mid).

BOI AXA Manufacturing and Infrastructure Fund

  • Bottom quartile AUM (₹984 Cr).
  • Established history (16+ yrs).
  • Not Rated.
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.94% (lower mid).
  • 3Y return: 19.17% (upper mid).
  • 1Y return: 7.33% (upper mid).
  • Alpha: 0.00 (lower mid).
  • Sharpe: 0.70 (upper mid).
  • Information ratio: 0.00 (upper mid).

ICICI Prudential Infrastructure Fund

  • Highest AUM (₹8,227 Cr).
  • Established history (21+ yrs).
  • Rating: 3★ (upper mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.75% (lower mid).
  • 3Y return: 14.27% (bottom quartile).
  • 1Y return: -9.34% (bottom quartile).
  • Alpha: 0.00 (lower mid).
  • Sharpe: -0.15 (bottom quartile).
  • Information ratio: 0.00 (lower mid).

Nippon India Power and Infra Fund

  • Top quartile AUM (₹7,867 Cr).
  • Established history (22+ yrs).
  • Rating: 4★ (top quartile).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.48% (bottom quartile).
  • 3Y return: 15.44% (bottom quartile).
  • 1Y return: -3.00% (lower mid).
  • Alpha: 9.86 (top quartile).
  • Sharpe: 0.16 (lower mid).
  • Information ratio: 0.45 (top quartile).

Sundaram Select Focus Fund

  • Bottom quartile AUM (₹1,354 Cr).
  • Oldest track record among peers (24 yrs).
  • Rating: 3★ (upper mid).
  • Risk profile: Moderately High.
  • 5Y return: 17.29% (bottom quartile).
  • 3Y return: 17.03% (lower mid).
  • 1Y return: 24.49% (top quartile).
  • Alpha: -5.62 (bottom quartile).
  • Sharpe: 1.85 (top quartile).
  • Information ratio: -0.52 (bottom quartile).

Invesco India PSU Equity Fund

  • Lower mid AUM (₹1,361 Cr).
  • Established history (16+ yrs).
  • Rating: 3★ (lower mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.07% (bottom quartile).
  • 3Y return: 15.90% (bottom quartile).
  • 1Y return: -10.50% (bottom quartile).
  • Alpha: -3.94 (bottom quartile).
  • Sharpe: -0.32 (bottom quartile).
  • Information ratio: -0.41 (lower mid).
*பட்டியல்சிறந்த பரஸ்பர நிதிகள் SIP யிடம் நிகர சொத்துக்கள்/ AUM அதிகமாக உள்ளது200 கோடி இன் ஈக்விட்டி பிரிவில்பரஸ்பர நிதி 5 வருட காலண்டர் ஆண்டு வருமானத்தின் அடிப்படையில் ஆர்டர் செய்யப்பட்டது.

அடிக்கோடு

வோக்ஸ்வாகன் இந்தியாவில் நன்கு அறியப்பட்ட மற்றும் நன்கு அங்கீகரிக்கப்பட்ட வாகன உற்பத்தியாளர். இந்திய சந்தையில் மிகவும் பிரபலமான செடான்களில், வோக்ஸ்வாகன் போலோ மிகவும் வெற்றிகரமான செடான் கார்களில் ஒன்றாகும். அதன் சக்திவாய்ந்த இயந்திரம், சிறந்த ஆறுதல் மற்றும் ஆடம்பரமான உட்புறங்கள் அனைத்தும் நியாயமான விலையில் இருப்பதால் இளைஞர்களால் நன்கு விரும்பப்படுகிறது. இவை தவிர, டீசல் மற்றும் பெட்ரோல் உள்ளமைவுகளில் கார்கள் கிடைக்கின்றன. வோக்ஸ்வாகனின் சக்தி எண்கள்சரகம் 105 குதிரைத்திறன் முதல் 175 குதிரைத்திறன் வரை, மற்றும் இயந்திரம் 999cc முதல் 1968cc இயந்திரம் வரை இருக்கும். இந்த வோக்ஸ்வாகன் காரின் மதிப்பீடு, நன்மைகள் மற்றும் தீமைகள் ஆகியவற்றுடன், உங்களுக்கு எந்த எஸ்யூவி சரியானது என்பதை நீங்களே முடிவு செய்து கொள்ள உதவும்.

Disclaimer:
இங்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ள தகவல்கள் துல்லியமாக இருப்பதை உறுதி செய்ய அனைத்து முயற்சிகளும் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. இருப்பினும், தரவின் சரியான தன்மை குறித்து எந்த உத்தரவாதமும் இல்லை. ஏதேனும் முதலீடு செய்வதற்கு முன் தயவுசெய்து திட்ட தகவல் ஆவணத்துடன் சரிபார்க்கவும்.
How helpful was this page ?
☆☆☆☆☆
POST A COMMENT