SOLUTIONS
EXPLORE FUNDS
CALCULATORS
fincash number+91-22-48913909Dashboard

இந்தியாவில் சிறந்த ஜாகுவார் கார்கள் 2022 - விலை மற்றும் சிறந்த அம்சங்களை அறிந்து கொள்ளுங்கள்!

Updated on October 27, 2026 , 6726 views

ஜாகுவார்நில புகழ்பெற்ற பிரிட்டிஷ் கார் தயாரிப்பாளரின் இந்தியப் பிரிவான ரோவர் இந்தியா, கிடைக்கக்கூடிய மிகச்சிறந்த சொகுசு ஆட்டோமொபைல்களை உற்பத்தி செய்கிறது. 1922 ஆம் ஆண்டில், இங்கிலாந்தின் கோவென்ட்ரியில் உள்ள ஜாகுவார் நிறுவனம், சைட்கார் தயாரிப்பாளராகத் தொடங்கியது.

ஜாகுவார் மோட்டார்ஸ்போர்ட்ஸில் மிகவும் பிரபலமான பிராண்டுகளில் ஒன்றாகும். அவை வசதியான, அதிக செயல்திறன் கொண்ட ஆட்டோமொபைல்கள், மேலும் இந்த பிராண்ட் அதன் குறிப்பிடத்தக்க தொடக்கத்திலிருந்து வெகுதூரம் வந்துள்ளது.

அதே நேரத்தில்டாடா குழுமம் சில தசாப்தங்களாக ஜாகுவார் மற்றும் லேண்ட் ரோவர் நிறுவனங்களுக்கு சொந்தமானது, அவற்றின் தனித்துவமான நேர்த்தியைக் கூட அவர்கள் இழக்க நேரிடும் என்று எதிர்பார்ப்பது நியாயமற்றது. உண்மையில், பிரிட்டிஷ் கார் தயாரிப்பாளரின் R&D கோரிக்கைகளைப் பூர்த்தி செய்ய இந்திய உரிமையாளர்கள் போதுமான பணத்தைச் சேர்த்துள்ளனர். இந்தக் கட்டுரையில், இந்தியாவில் கிடைக்கும் சிறந்த ஜாகுவார் கார்களின் சிறப்பம்சங்கள், நன்மைகள் மற்றும் தீமைகளை நீங்கள் அறிந்து கொள்வீர்கள்.

1. ஜாகுவார் XF -ரூ. 71.60 - 76.00 லட்சம்

ஜாகுவார் XF ஒரு அற்புதமான ஆறுதல் மற்றும் விளையாட்டுத்தன்மையை வழங்குகிறது. இது இரண்டு இன்ஜின் விருப்பங்களுடன் வருகிறதுபெட்ரோல் இன்ஜின் நிறுவனத்தின் ஆயுதக் களஞ்சியத்தில் மிகவும் மேம்பட்ட ஒன்றாகும். இது 2.0 லிட்டர் டிஸ்ப்ளேஸ்மென்ட் மற்றும் டர்போசார்ஜ் செய்யப்பட்டுள்ளது. மற்ற எஞ்சின் 2.0 லிட்டர் டீசல்.

Jaguar XF

ப்யூர், ப்ரெஸ்டீஜ் மற்றும் போர்ட்ஃபோலியோ ஆகியவை XFக்கு வழங்கப்படும் மூன்று டிரிம் விருப்பங்கள். இரண்டு என்ஜின்களும் எட்டு வேகம் கொண்ட தானியங்கி கியர்பாக்ஸுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

அம்சங்கள்

  • ஐந்து இருக்கைகள் கொண்ட எஸ்யூவி
  • காற்றுப்பைகள்
  • எதிர்ப்பு பூட்டு பிரேக்கிங் சிஸ்டம்
  • கலப்பின தொழில்நுட்பம்
  • திறமையான பெட்ரோல்/டீசல் எஞ்சின்
  • பயனர் நட்பு இடைமுகம்
  • தன்னியக்க பரிமாற்றம்

ஜாகுவார் XF வகைகளின் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
எக்ஸ்எஃப் 2.0 பெட்ரோல் ஆர்-டைனமிக் எஸ் ரூ. 71.60 லட்சம்
எக்ஸ்எஃப் 2.0 டீசல் ஆர்-டைனமிக் எஸ் ரூ. 76.00 லட்சம்

இந்தியாவில் ஜாகுவார் எக்ஸ்எஃப் விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 71.60 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 71.60 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 71.60 லட்சம்
ஜெய்ப்பூர் ரூ. 71.60 லட்சம்
சண்டிகர் ரூ. 71.60 லட்சம்
லூதியானா ரூ. 71.60 லட்சம்

நன்மை

  • எளிதான கையாளுதல்
  • சிறந்த எரிபொருள்திறன்
  • பயன்படுத்த எளிதான இன்ஃபோடெயின்மென்ட் கட்டுப்பாடுகள்
  • விசாலமான

பாதகம்

  • பிரீமியம் எரிபொருள் தேவை
  • தெரிவுநிலை சிக்கல்கள்
  • அதிக எரிபொருள் நுகர்வு

Ready to Invest?
Talk to our investment specialist
Disclaimer:
By submitting this form I authorize Fincash.com to call/SMS/email me about its products and I accept the terms of Privacy Policy and Terms & Conditions.

2. ஜாகுவார் XE -ரூ. 46.64 - 48.50 லட்சம்

கார் தயாரிப்பாளரின் உள்ளேசரகம், XE மிகவும் மலிவு விலையில் கிடைக்கும் மாடல். இரண்டு எஞ்சின் விருப்பங்களுடன், நுழைவு நிலை மாடல் 2.0 லிட்டர் டீசல் மற்றும் 2.0 லிட்டர் பெட்ரோல் எஞ்சினிலிருந்து 180PS மற்றும் 430Nm உடன் இரண்டு ஆற்றல் நிலைகளில் வருகிறது. அடிப்படை மாடலில் 200PS மற்றும் 320 Nm முறுக்கு உள்ளது, அதே நேரத்தில் உயர்-ஸ்பெக் பதிப்புகள் 250PS மற்றும் 365 Nm முறுக்குவிசை கொண்டிருக்கும்.

Jaguar XE

இந்த என்ஜின்கள் ZF 8-ஸ்பீடு ஆட்டோமேட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

அம்சங்கள்

  • ஆறு காற்றுப் பைகள்
  • EBD உடன் ABS
  • முன் மற்றும் பின்புற பார்க்கிங் சென்சார்கள்
  • ஹில்-ஸ்டார்ட் உதவி
  • இழுவை கட்டுப்பாடு
  • இரட்டை மண்டல காலநிலை கட்டுப்பாடு
  • பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • 10 வழி சரிசெய்யக்கூடிய முன் இருக்கைகள்
  • மின்சாரம் சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டீயரிங்
  • தானாக மங்கலாக்கும் IRVMகள்
  • மேம்படுத்தப்பட்ட இன்ஃபோடெயின்மென்ட்

ஜாகுவார் XE வகைகளின் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
கார் ரூ. 46.64 லட்சம்
சேவைகள் ரூ. 48.50 லட்சம்

இந்தியாவில் ஜாகுவார் XE விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 46.64 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 46.64 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 46.64 லட்சம்
ஜெய்ப்பூர் ரூ. 46.64 லட்சம்
சண்டிகர் ரூ. 46.64 லட்சம்
லூதியானா ரூ. 46.64 லட்சம்

நன்மை

  • ஸ்டைலான உட்புறம் மற்றும் வெளிப்புறம்
  • சிரமமில்லாத பவர்டிரெய்ன்
  • சமச்சீர் கையாளுதல்

பாதகம்

  • திறமையற்ற இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்
  • குறுகலான பின் இருக்கை
  • மோசமான பின்புற பார்வை

3. ஜாகுவார் எஃப் பேஸ் -ரூ. 74.86 லட்சம் - 1.51 கோடி

ஜாகுவார் எஃப்-பேஸ் ஜாகுவார் நிறுவனத்தின் முதல் பிரிமியம் எஸ்யூவி ஆகும். இந்த கார் 2.0 லிட்டர் டர்போசார்ஜ்டு டீசல் எஞ்சின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, மேலும் அனைத்து ஜாகுவார் எஃப்-பேஸ் பதிப்புகளும் ஆல்-வீல் டிரைவைக் கொண்டுள்ளன. எஸ்யூவியின் வெளிப்புறம் எட்டு வெவ்வேறு வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது. சிறிய அளவிலான டீசல் என்ஜின்கள் 60 லிட்டர் எரிபொருளை வைத்திருக்கும் எரிபொருள் தொட்டியைக் கொண்டுள்ளன.

Jaguar F Pace

அனைத்து ஜாகுவார் எஃப்-பேஸ் மாடல்களும் பரந்த அளவிலான பாகங்கள் மற்றும் அலாய் வீல் ஸ்டைல்களுடன் கிடைக்கின்றன.

அம்சங்கள்

  • பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • 360 மெரிடியன் ஒலி அமைப்பு
  • முறுக்கு கட்டுப்பாடு
  • மின்சாரம் சரிசெய்யக்கூடிய மற்றும் மடிக்கக்கூடிய ORVMகள்
  • மழையை உணரும் துடைப்பான்கள்
  • தானியங்கி ஹெட்லைட்
  • புரொஜெக்டர் ஹெட்லைட்
  • ஆறு காற்றுப் பைகள்
  • பிரிவு

ஜாகுவார் எஃப் பேஸ் வகைகளின் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
எஃப்-பேஸ் 2.0 ஆர்-டைனமிக் எஸ் டீசல் ரூ. 74.86 லட்சம்
எஃப்-பேஸ் 2.0 ஆர்-டைனமிக் எஸ் ரூ. 74.86 லட்சம்
F-Pace 5.0 SVR ரூ. 1.51 கோடி

இந்தியாவில் ஜாகுவார் எஃப் பேஸ் விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை
நொய்டா ரூ. 71.95 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 74.86 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 71.95 லட்சம்
ஜெய்ப்பூர் ரூ. 71.95 லட்சம்
சண்டிகர் ரூ. 71.95 லட்சம்
லூதியானா ரூ. 71.95 லட்சம்

நன்மை

  • அடாப்டிவ் டைனமிக்ஸ் சிஸ்டம்
  • திறமையான இயந்திர விருப்பம்
  • மேம்படுத்தப்பட்ட வெளிப்புற அம்சங்கள்
  • பாதுகாப்பு அம்சங்கள்
  • விசாலமான
  • பயனர் நட்பு இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்

பாதகம்

  • பெட்ரோல் எஞ்சினில் கிடைக்காது
  • குறைவான வசதியான ஓட்டுநர் அனுபவம்

4. ஜாகுவார் எஃப் வகை -ரூ. 98.13 லட்சம் - 1.48 கோடி

ஜாகுவார் எஃப்-டைப் என்பது நிறுவனத்தின் வரிசையின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் ஒரு ஸ்போர்ட்ஸ் கார் ஆகும். 5000cc டிஸ்ப்ளேஸ்மென்ட் கொண்ட 3.0-லிட்டர் சூப்பர்சார்ஜ் செய்யப்பட்ட V6 பெட்ரோல் எஞ்சின் வாகனத்தை இயக்குகிறது. ஸ்போர்ட்ஸ் காரின் கூபே மற்றும் கேப்ரியோலெட் பதிப்பு வழங்கப்படுகிறது. ஸ்டீயரிங் பின்னால் அமைந்துள்ள துடுப்பு ஷிஃப்டர்களுடன் எஞ்சின் எட்டு வேக தானியங்கி பரிமாற்றத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

Jaguar F Type

ஆல்-வீல்-டிரைவ் சிஸ்டம் 37% சக்தியை முன் சக்கரங்களுக்கும், 63% பின் சக்கரங்களுக்கும் விநியோகிக்கிறது. ஜாகுவார் எஃப்-வகைக்கான வெளிப்புற வண்ண சாத்தியங்கள் மொத்தம் 13 ஆகும்.

அம்சங்கள்

  • மின்சாரம் சரிசெய்யக்கூடிய மற்றும் மடிக்கக்கூடிய ORVMகள்
  • இரண்டு இருக்கைகள் கொண்ட ஸ்போர்ட்ஸ் கார்
  • இரட்டை மண்டல காலநிலை கட்டுப்பாடு
  • தொடுதிரை இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்

ஜாகுவார் எஃப் வகை வகைகளின் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம்
எஃப்-டைப் 2.0 கூபே ஆர்-டைனமிக் ரூ. 98.13 லட்சம்
F-TYPE R-டைனமிக் பிளாக் ரூ. 1.37 கோடி
F-TYPE 5.0 l V8 கூபே R-டைனமிக் ரூ. 1.38 கோடி
F-TYPE 5.0 l V8 மாற்றத்தக்க R-டைனமிக் ரூ. 1.48 கோடி

இந்தியாவில் ஜாகுவார் எஃப் வகை விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம்
நொய்டா ரூ. 98.13 லட்சம்
குர்கான் ரூ. 98.13 லட்சம்
கர்னல் ரூ. 98.13 லட்சம்
ஜெய்ப்பூர் ரூ. 98.13 லட்சம்
சண்டிகர் ரூ. 98.13 லட்சம்
லூதியானா ரூ. 98.13 லட்சம்

நன்மை

  • ஐந்து இயந்திர விருப்பங்கள்
  • எரிபொருள் திறன்
  • சிறப்பான கையாளுதல்
  • சரக்கு இடம்
  • சத்தம் வெளியேற்றி
  • நல்ல ஒலி அமைப்பு

பாதகம்

  • ஓட்டுனர்களுக்கு இடம் குறைவு
  • வரையறுக்கப்பட்ட கையேடு பரிமாற்றம்
  • பின்புற பார்வை பிரச்சினைகள்

5. ஜாகுவார் ஐ-பேஸ் -ரூ. 1.08 - 1.12 கோடி

ஜாகுவார் இந்தியாவில் 2021 இல் I-Pace ஐ அறிமுகப்படுத்தியது. இது நிறுவனத்தின் முதல் முழு-எலக்ட்ரிக் SUV ஆகும், இது இரட்டை மோட்டார் அமைப்பு மற்றும் 90-kWh பேட்டரி பேக் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது ஆல்-வீல்-டிரைவைக் கொண்டுள்ளது, 4.8 வினாடிகளில் மணிக்கு 0 முதல் 100 கிலோமீட்டர் வரை வேகமெடுக்கும் மற்றும் WLTP-மதிப்பிடப்பட்ட 470 கிலோமீட்டர் வரம்பைக் கொண்டுள்ளது. I-Pace மூன்று வெவ்வேறு மாடல்களில் வருகிறது: S, SE மற்றும் HSE.

Jaguar I Pace

ஜாகுவார் I-PACE மின்சார SUV சிறந்த கலவையாகும்பொருளாதாரம், செயல்திறன், மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பொறுப்பு, மற்றும் அது ஓட்டுநர்களை மகிழ்விக்கும் உத்தரவாதம். இந்த உயர்நிலை SUV ஆனது நீண்ட மின்சார வரம்பு, விரைவான முடுக்கம் மற்றும் சுறுசுறுப்பான கையாளுதல் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது - இது ஒரு அரிய கலவையாகும். ஒரு பெரிய, உயர்மட்ட கேபினில் வசதியான இருக்கைகளுடன், ஆடம்பரத்திற்கான ஜாகுவார் நற்பெயருக்கு இது வாழ்கிறது.

அம்சங்கள்

  • டிஜிட்டல் காட்சி
  • ஹைப்ரிட் எஸ்யூவி
  • மேம்பட்ட கேபின் அம்சங்கள்
  • ஐந்து இருக்கைகள் கொண்ட கார்
  • நேர்த்தியான உட்புறம்
  • 25.3 கன அடி சரக்கு இடம்
  • மெரிடியன் ஒலி அமைப்பு
  • InControl Touch Pro Duo இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்
  • நிலையான பனோரமிக் சன்ரூஃப்
  • இரட்டை மண்டல தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு

ஜாகுவார் ஐ-பேஸ் வகைகளின் விலை பட்டியல்

மாறுபாடுகள் எக்ஸ்-ஷோரூம்
பேஸ் எஸ்இ ரூ. 1.08 கோடி
ஐ-பேஸ் பிளாக் ரூ. 1.08 கோடி
I-Pace HSE ரூ. 1.12 கோடி

இந்தியாவில் ஜாகுவார் ஐ-பேஸ் விலை

நகரம் எக்ஸ்-ஷோரூம்
நொய்டா ரூ. 1.08 கோடி
குர்கான் ரூ. 1.08 கோடி
கர்னல் ரூ. 1.08 கோடி
ஜெய்ப்பூர் ரூ. 1.08 கோடி
சண்டிகர் ரூ. 1.08 கோடி
லூதியானா ரூ. 1.08 கோடி

நன்மை

  • சத்தமில்லாத மற்றும் வலுவான பவர்டிரெய்ன்
  • வேகமான சார்ஜிங்
  • மேம்பட்ட இயக்கி-உதவி அம்சங்கள்
  • பரந்த சரக்கு இடம்
  • பயனர் நட்பு இடைமுகம்

பாதகம்

  • திறமையற்ற இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சிஸ்டம்
  • சுத்திகரிக்கப்படாத பிரேக்கிங்

விலை ஆதாரம்: ஜிக்வீல்ஸ்.

உங்கள் கனவு காரை ஓட்ட உங்கள் சேமிப்பை விரைவுபடுத்துங்கள்!

நீங்கள் ஒரு காரை வாங்க திட்டமிட்டிருந்தாலோ அல்லது குறிப்பிட்ட இலக்கை நிறைவேற்ற திட்டமிட்டிருந்தாலோ, ஏசிப் கால்குலேட்டர் நீங்கள் முதலீடு செய்ய வேண்டிய தொகையை கணக்கிட உதவும்.

எஸ்ஐபி கால்குலேட்டர் என்பது முதலீட்டாளர்களுக்கு எதிர்பார்த்த வருவாயை தீர்மானிக்க ஒரு கருவியாகும்SIP முதலீடு. ஒரு SIP கால்குலேட்டரின் உதவியுடன், முதலீட்டின் அளவு மற்றும் கால அளவைக் கணக்கிட முடியும்முதலீடு ஒருவரை அடைய வேண்டும்நிதி இலக்கு.

Know Your SIP Returns

   
My Monthly Investment:
₹
Investment Tenure:
Years
Expected Annual Returns:
%
Total investment amount is ₹300,000
expected amount after 5 Years is ₹447,579.
Net Profit of ₹147,579
Invest Now

2022 இல் முதலீடு செய்ய சிறந்த SIP

FundNAVNet Assets (Cr)Min SIP Investment3 MO (%)6 MO (%)1 YR (%)3 YR (%)5 YR (%)2025 (%)
DSP World Gold Fund Growth ₹53.9141
↓ -0.88
₹1,665 500 10.5-5.228.149.525.1167.1
SBI PSU Fund Growth ₹31.7117
↓ -0.22
₹6,354 500 -6.2-12.2-5.318.419.711.3
LIC MF Infrastructure Fund Growth ₹50.7012
↓ -0.46
₹1,153 1,000 -4.8-1.80.219.918.5-3.7
DSP India T.I.G.E.R Fund Growth ₹330.908
↓ -2.03
₹6,265 500 -6.8-43.817.918.5-2.5
BOI AXA Manufacturing and Infrastructure Fund Growth ₹63.54
↓ -0.50
₹984 1,000 -3.71.88.219.618.17.8
ICICI Prudential Infrastructure Fund Growth ₹183.27
↓ -0.95
₹8,227 100 -8.9-8.7-9.114.717.96.7
SBI Healthcare Opportunities Fund Growth ₹507.077
↑ 2.79
₹5,870 500 -1.615.115.123.317.8-3.5
Nippon India Power and Infra Fund Growth ₹348.739
↓ -4.34
₹7,867 100 -6.4-7.4-1.91617.8-0.5
DSP US Flexible Equity Fund Growth ₹92.5655
↑ 0.33
₹1,280 500 3.75.124.829.417.433.8
Invesco India PSU Equity Fund Growth ₹59.35
↓ -0.73
₹1,361 500 -6.9-12.1-9.616.417.410.3
Note: Returns up to 1 year are on absolute basis & more than 1 year are on CAGR basis. as on 29 Oct 26

Research Highlights & Commentary of 10 Funds showcased

CommentaryDSP World Gold FundSBI PSU FundLIC MF Infrastructure FundDSP India T.I.G.E.R FundBOI AXA Manufacturing and Infrastructure FundICICI Prudential Infrastructure FundSBI Healthcare Opportunities FundNippon India Power and Infra FundDSP US Flexible Equity FundInvesco India PSU Equity Fund
Point 1Lower mid AUM (₹1,665 Cr).Upper mid AUM (₹6,354 Cr).Bottom quartile AUM (₹1,153 Cr).Upper mid AUM (₹6,265 Cr).Bottom quartile AUM (₹984 Cr).Highest AUM (₹8,227 Cr).Upper mid AUM (₹5,870 Cr).Top quartile AUM (₹7,867 Cr).Bottom quartile AUM (₹1,280 Cr).Lower mid AUM (₹1,361 Cr).
Point 2Established history (19+ yrs).Established history (16+ yrs).Established history (18+ yrs).Oldest track record among peers (22 yrs).Established history (16+ yrs).Established history (21+ yrs).Established history (21+ yrs).Established history (22+ yrs).Established history (14+ yrs).Established history (16+ yrs).
Point 3Rating: 3★ (upper mid).Rating: 2★ (lower mid).Not Rated.Rating: 4★ (top quartile).Not Rated.Rating: 3★ (upper mid).Rating: 2★ (bottom quartile).Rating: 4★ (upper mid).Top rated.Rating: 3★ (lower mid).
Point 4Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.Risk profile: High.
Point 55Y return: 25.14% (top quartile).5Y return: 19.71% (top quartile).5Y return: 18.51% (upper mid).5Y return: 18.50% (upper mid).5Y return: 18.12% (upper mid).5Y return: 17.87% (lower mid).5Y return: 17.85% (lower mid).5Y return: 17.77% (bottom quartile).5Y return: 17.41% (bottom quartile).5Y return: 17.36% (bottom quartile).
Point 63Y return: 49.49% (top quartile).3Y return: 18.39% (lower mid).3Y return: 19.93% (upper mid).3Y return: 17.93% (lower mid).3Y return: 19.65% (upper mid).3Y return: 14.68% (bottom quartile).3Y return: 23.26% (upper mid).3Y return: 15.99% (bottom quartile).3Y return: 29.38% (top quartile).3Y return: 16.45% (bottom quartile).
Point 71Y return: 28.15% (top quartile).1Y return: -5.27% (bottom quartile).1Y return: 0.24% (lower mid).1Y return: 3.82% (upper mid).1Y return: 8.21% (upper mid).1Y return: -9.12% (bottom quartile).1Y return: 15.08% (upper mid).1Y return: -1.94% (lower mid).1Y return: 24.80% (top quartile).1Y return: -9.56% (bottom quartile).
Point 8Alpha: 4.06 (upper mid).Alpha: -0.21 (bottom quartile).Alpha: 12.01 (top quartile).Alpha: 0.00 (upper mid).Alpha: 0.00 (lower mid).Alpha: 0.00 (lower mid).Alpha: 3.63 (upper mid).Alpha: 9.86 (top quartile).Alpha: -4.45 (bottom quartile).Alpha: -3.94 (bottom quartile).
Point 9Sharpe: 0.67 (upper mid).Sharpe: -0.14 (bottom quartile).Sharpe: 0.27 (lower mid).Sharpe: 0.38 (upper mid).Sharpe: 0.70 (upper mid).Sharpe: -0.15 (bottom quartile).Sharpe: 0.95 (top quartile).Sharpe: 0.16 (lower mid).Sharpe: 1.20 (top quartile).Sharpe: -0.32 (bottom quartile).
Point 10Information ratio: -0.80 (bottom quartile).Information ratio: -0.42 (bottom quartile).Information ratio: 0.62 (top quartile).Information ratio: 0.00 (upper mid).Information ratio: 0.00 (upper mid).Information ratio: 0.00 (lower mid).Information ratio: 0.10 (upper mid).Information ratio: 0.45 (top quartile).Information ratio: -0.08 (lower mid).Information ratio: -0.41 (bottom quartile).

DSP World Gold Fund

  • Lower mid AUM (₹1,665 Cr).
  • Established history (19+ yrs).
  • Rating: 3★ (upper mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 25.14% (top quartile).
  • 3Y return: 49.49% (top quartile).
  • 1Y return: 28.15% (top quartile).
  • Alpha: 4.06 (upper mid).
  • Sharpe: 0.67 (upper mid).
  • Information ratio: -0.80 (bottom quartile).

SBI PSU Fund

  • Upper mid AUM (₹6,354 Cr).
  • Established history (16+ yrs).
  • Rating: 2★ (lower mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 19.71% (top quartile).
  • 3Y return: 18.39% (lower mid).
  • 1Y return: -5.27% (bottom quartile).
  • Alpha: -0.21 (bottom quartile).
  • Sharpe: -0.14 (bottom quartile).
  • Information ratio: -0.42 (bottom quartile).

LIC MF Infrastructure Fund

  • Bottom quartile AUM (₹1,153 Cr).
  • Established history (18+ yrs).
  • Not Rated.
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 18.51% (upper mid).
  • 3Y return: 19.93% (upper mid).
  • 1Y return: 0.24% (lower mid).
  • Alpha: 12.01 (top quartile).
  • Sharpe: 0.27 (lower mid).
  • Information ratio: 0.62 (top quartile).

DSP India T.I.G.E.R Fund

  • Upper mid AUM (₹6,265 Cr).
  • Oldest track record among peers (22 yrs).
  • Rating: 4★ (top quartile).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 18.50% (upper mid).
  • 3Y return: 17.93% (lower mid).
  • 1Y return: 3.82% (upper mid).
  • Alpha: 0.00 (upper mid).
  • Sharpe: 0.38 (upper mid).
  • Information ratio: 0.00 (upper mid).

BOI AXA Manufacturing and Infrastructure Fund

  • Bottom quartile AUM (₹984 Cr).
  • Established history (16+ yrs).
  • Not Rated.
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 18.12% (upper mid).
  • 3Y return: 19.65% (upper mid).
  • 1Y return: 8.21% (upper mid).
  • Alpha: 0.00 (lower mid).
  • Sharpe: 0.70 (upper mid).
  • Information ratio: 0.00 (upper mid).

ICICI Prudential Infrastructure Fund

  • Highest AUM (₹8,227 Cr).
  • Established history (21+ yrs).
  • Rating: 3★ (upper mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.87% (lower mid).
  • 3Y return: 14.68% (bottom quartile).
  • 1Y return: -9.12% (bottom quartile).
  • Alpha: 0.00 (lower mid).
  • Sharpe: -0.15 (bottom quartile).
  • Information ratio: 0.00 (lower mid).

SBI Healthcare Opportunities Fund

  • Upper mid AUM (₹5,870 Cr).
  • Established history (21+ yrs).
  • Rating: 2★ (bottom quartile).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.85% (lower mid).
  • 3Y return: 23.26% (upper mid).
  • 1Y return: 15.08% (upper mid).
  • Alpha: 3.63 (upper mid).
  • Sharpe: 0.95 (top quartile).
  • Information ratio: 0.10 (upper mid).

Nippon India Power and Infra Fund

  • Top quartile AUM (₹7,867 Cr).
  • Established history (22+ yrs).
  • Rating: 4★ (upper mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.77% (bottom quartile).
  • 3Y return: 15.99% (bottom quartile).
  • 1Y return: -1.94% (lower mid).
  • Alpha: 9.86 (top quartile).
  • Sharpe: 0.16 (lower mid).
  • Information ratio: 0.45 (top quartile).

DSP US Flexible Equity Fund

  • Bottom quartile AUM (₹1,280 Cr).
  • Established history (14+ yrs).
  • Top rated.
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.41% (bottom quartile).
  • 3Y return: 29.38% (top quartile).
  • 1Y return: 24.80% (top quartile).
  • Alpha: -4.45 (bottom quartile).
  • Sharpe: 1.20 (top quartile).
  • Information ratio: -0.08 (lower mid).

Invesco India PSU Equity Fund

  • Lower mid AUM (₹1,361 Cr).
  • Established history (16+ yrs).
  • Rating: 3★ (lower mid).
  • Risk profile: High.
  • 5Y return: 17.36% (bottom quartile).
  • 3Y return: 16.45% (bottom quartile).
  • 1Y return: -9.56% (bottom quartile).
  • Alpha: -3.94 (bottom quartile).
  • Sharpe: -0.32 (bottom quartile).
  • Information ratio: -0.41 (bottom quartile).
* பட்டியல்சிறந்த பரஸ்பர நிதிகள் SIP க்கு நிகர சொத்துக்கள்/ AUM அதிகமாக உள்ளது200 கோடி ஈக்விட்டி பிரிவில்பரஸ்பர நிதி 5 ஆண்டு காலண்டர் ஆண்டு வருமானத்தின் அடிப்படையில் ஆர்டர் செய்யப்பட்டது.

அடிக்கோடு

ஜாகுவார் தன்னை முற்றிலும் மாற்றிக்கொண்டது.வழங்குதல் முன்னெப்போதையும் விட கணிசமான அளவிலான வாகனங்கள் தேர்வு. டர்போசார்ஜ் செய்யப்பட்ட நான்கு சிலிண்டர்கள் மற்றும் சூப்பர்சார்ஜ் செய்யப்பட்ட ஆறு சிலிண்டர் எஞ்சின்களுடன், XE மற்றும் XF இரண்டும் பிரீமியம் செடான் துறையில் பிராண்டைத் தக்கவைத்துக் கொள்கின்றன. இன்னும் சிறப்பான செயல்திறனைத் தேடுபவர்கள் ஜாகுவார் SVO பிரிவின் திட்டத் தொடரைக் கருத்தில் கொள்ளலாம். இது தேர்வு செய்ய மூன்று குறுக்குவழிகளையும் கொண்டுள்ளது. E- மற்றும் F-Pace ஆகியவை ஜாகுவார் E- மற்றும் F-Pace இன் உயர்-ரைடர் பதிப்புகள் ஆகும், அதே நேரத்தில் I-Pace ஆனது வகுப்பின் முழு-எலக்ட்ரிக் பதிப்பாகும். ஜாகுவார் வாகனங்கள் அனைத்தும் புதிய அதிநவீன தொழில்நுட்ப அம்சங்களுடன் தனித்துவமான ஓட்டுநர் அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன.

Disclaimer:
இங்கு வழங்கப்பட்ட தகவல்கள் துல்லியமானவை என்பதை உறுதிப்படுத்த அனைத்து முயற்சிகளும் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. இருப்பினும், தரவுகளின் சரியான தன்மை குறித்து எந்த உத்தரவாதமும் அளிக்கப்படவில்லை. முதலீடு செய்வதற்கு முன் திட்டத் தகவல் ஆவணத்துடன் சரிபார்க்கவும்.
How helpful was this page ?
☆☆☆☆☆
POST A COMMENT